Baraka F.K
Member
- Aug 28, 2012
- 79
- 28
Naomba msaada wadau wa teknolojia,
Nimenunua External HDD ya Toshiba inasoma speed 3.0 kwenye USB port.
Katika Computer moja ya ofisin inasoma na kufanya kazi, hivyo nikawa naitumia kuhifadhi nyaraka zangu, tatizo ni kwamba nimefika katika Laptop ya nyumbani haifanyi kazi, nimejaribu katika desktop nyingne pia haifanyi kazi.
Inafanya configuration lakini haisomi,
Naomba msaada nataka niweze kuitumia katika laptop yangu
Nimenunua External HDD ya Toshiba inasoma speed 3.0 kwenye USB port.
Katika Computer moja ya ofisin inasoma na kufanya kazi, hivyo nikawa naitumia kuhifadhi nyaraka zangu, tatizo ni kwamba nimefika katika Laptop ya nyumbani haifanyi kazi, nimejaribu katika desktop nyingne pia haifanyi kazi.
Inafanya configuration lakini haisomi,
Naomba msaada nataka niweze kuitumia katika laptop yangu