tang'ana
JF-Expert Member
- Apr 3, 2015
- 12,073
- 16,638
Foleni+poor customer careyote kwa yote hakuna kama CRDB
Foleni+poor customer careyote kwa yote hakuna kama CRDB
Ok nitawatembelea hao jamaa mkuu.Kampuni yetu tunahifadhi pesa huko na pia mimi salary yangu huwa inapitia huko.. Kiukweli so far sijawah kujutia kutumia hii bank.. Wako vizuri kwa mtazamo wangu
Sawa staff wa crdb azikiwe premier (posta mpya)yote kwa yote hakuna kama CRDB
Pole mkuu ,,,yote hayo yasingekupata ungekua na barclays unapata account ndani ya saa moja na ATM card hapohapoBinafsi nilishakua mteja wa NMB nikaachana nao, nikaja CRDB niliposettle hadi leo,nikaionja Stanbic sikukaa, baadae nikaja bank ya posta nikaona hovyo. About 3 months ago nikaingia rasmi Exim Bank.
Hii bank inashida sana, inahita uwe na kiwango cha juu sana cha uvumilivu ili uwe mteja.
1. Inachukua zaidi ya siku 1 kupata akaunti namba.
Nilifungua akaunti nikadeposit kiwango 'kikubwa kidogo' cha ajabu akaunti kuipata ikabibidi nisubiri siku mbili ndio nikaipata.
2. Kujiunga Exim Mobile nayo ni kimbembe.
Kujiunga Exim mobile ni suala la kusubiri masaa 72.
3. ATM Cards.
Niliipata ATM card baada ya week 3, nilipoipata nikaambiwa nisubiri 24 hours ndio ifanye kazi. Masaa 24 yaliisha, mida ya saa 7 usiku niko bar hela imekata, naingia naambiwa card is invalid. Exim mobile tizi. Kesho yake naenda branch naambiwa subiri iko kwenye Queue ya Activation.
Basi nikaomba Internet mobile.
Nikajaza form nikaambiwa nisubiri masaa 24, yalipofika naambiwa email haiko registered na account. Kuulizia naambiwa niende branch. Branch wanadai siku nafungua account, ofisa aliyenihudia alisahau kuregister email yako. Hivyo niandike request letter kwq manager..
Dunia ya leo customer anazunguka weeks kupata huduma!!!!
Nilichogundua.
Hi bank kila kitu weki centralize.
Kila kitu kinafanyika headquarter. Dunia ya leo huu ni mfumo wa kizamani sana. Zipeni branch uwezo wa kufanya mengi.
Unless mtapotea. Waulizeni ttcl walikufaje. Wewe unaandika barua kwa manager kuomba bundle[emoji23]
Hawa FNB nataka nifungue akaunti huko, nimesikia sifa zao sanaHSBC ya Hong Kong raha sana.
Unafungua account kwa phone call na a simple email unatuma documents zako. Ndani ya siku 3 account yako ipo hewani.
Hata FNB Tanzania wapo vizuri, ndani ya masaa mawili kila kitu kipo hewani kuanzia account, ATM card, internet banking na mobile banking.
Wanatatua matatizo yako kwa kuongea na simu tu.
[emoji15] [emoji28] kweli mkuuEquity bank ndiyo bank ya ukweli,,,.Nilitaka kufungua account mwezi uliopita wakaniambia card ntapata baada ya wiki 2. Nikaenda zangu equity kufungua account ya pili na nikapewa visa card siku hiyo hiyo.Hata ukipoteza card unaenda bank na police report unapewa card on the same day.
Hahahaa hii kali... Benki za kibongo na za wahindi zote ni za kithengeKichefu chefu Cha kifo njoo ACB mkuu matawi yao ikifika saa 12 tu jioni ukiingiza card tu unapata majibu, account yako haisomeki, kumbe matawi yao mengi hawaweki hela[emoji23]
Hatari mkuu juzi kidogo nilale njaa na pesa ninayo ktk acc nilitembea kidogo nifike kongowe kwa miguu nikijipa matumaini labda naweza fanikiwa ATM inayofuata....[emoji28] [emoji28]Hahahaa hii kali... Benki za kibongo na za wahindi zote ni za kithenge
yote kwa yote hakuna kama CRDB