EX wa Uwoya atuma ujumbe kwa Janjaro


yuleMskinny

yuleMskinny

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
242
Likes
132
Points
60
yuleMskinny

yuleMskinny

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
242 132 60
Msami Baby, aliewahi kua kiben10 cha UWOYA kabla ya janjaro asema maneno haya kwa Dogo janja
 
scalethat

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
791
Likes
1,276
Points
180
scalethat

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
791 1,276 180
Celebrity forum cku hizi inakata stim.......kwani mkiandika mnapungukiwa nini.au mnazani wote tunamijihela ya bando?
Mnaboa bn ndo mana mnakosa ata wachangiaji na umbea umepungua ladha sababu hii......

Back to topic
Yan katika pipoz sizielewagi ni huyu msami baby......iv inakuaje mwanaume kujiita baby.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,488
Likes
21,020
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,488 21,020 280
Celebrity forum cku hizi inakata stim.......kwani mkiandika mnapungukiwa nini.au mnazani wote tunamijihela ya bando?
Mnaboa bn ndo mana mnakosa ata wachangiaji na umbea umepungua ladha sababu hii......

Back to topic
Yan katika pipoz sizielewagi ni huyu msami baby......iv inakuaje mwanaume kujiita baby.
Jiongeze Mkuu Hapo kwa MSAMI BABY!
 
carnte

carnte

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
365
Likes
402
Points
80
carnte

carnte

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
365 402 80
Celebrity forum cku hizi inakata stim.......kwani mkiandika mnapungukiwa nini.au mnazani wote tunamijihela ya bando?
Mnaboa bn ndo mana mnakosa ata wachangiaji na umbea umepungua ladha sababu hii......

Back to topic
Yan katika pipoz sizielewagi ni huyu msami baby......iv inakuaje mwanaume kujiita baby.
Kuna mwingine humu anajiita LONDON BABY yaani huwa sielewi kabisa
 
yuleMskinny

yuleMskinny

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
242
Likes
132
Points
60
yuleMskinny

yuleMskinny

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
242 132 60
Celebrity forum cku hizi inakata stim.......kwani mkiandika mnapungukiwa nini.au mnazani wote tunamijihela ya bando?
Mnaboa bn ndo mana mnakosa ata wachangiaji na umbea umepungua ladha sababu hii......

Back to topic
Yan katika pipoz sizielewagi ni huyu msami baby......iv inakuaje mwanaume kujiita baby.
Pole mkuu dola mbona ishashuka iko sawa
 
Betterhalf

Betterhalf

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,784
Likes
2,409
Points
280
Betterhalf

Betterhalf

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,784 2,409 280
Tuandikie hatuna bando la utube
Amewapongeza na kuwasifu kwa kuwafanya watu wajue kuwa "ukubwa wa si tatizo bali ni namba tu...na ukubwa wa kamasi si wingi wa kamasi".
Pia amemnanga Irene kuwa ndiye alomtongoza huyo X wake kipindi hicho na sasa wameachana.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,169
Likes
40,729
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,169 40,729 280
Ahsante!
Amewapongeza na kuwasifu kwa kuwafanya watu wajue kuwa "ukubwa wa si tatizo bali ni namba tu...na ukubwa wa kamasi si wingi wa kamasi".
Pia amemnanga Irene kuwa ndiye alomtongoza huyo X wake kipindi hicho na sasa wameachana.
Hana lolote alikua wapi kuongea!
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698