Evodius Mtawala aachia ngazi TFF

Evodius Mtawala aachia ngazi TFF

Kwahiyo unahisi kuondoka kwake, kunaashiria Simba imekula kwao kwenye usajili wa Okwi?
Kwa asilimia angalau hamsini, inaashiria hivyo. Changanya na kauli ya Hans Poppe kwamba wao hawana malumbano na Yanga, Okwi akishindwa kesi itakuwa ni juu yake, na kwamba ndio maana hawajampa fedha yoyote, na ukweli kwamba hawakumchezesha Zanzibar hata kwenye dakika tano za mwisho....... hutakosa kusikia harufu ya kushindwa!
 
Jamal Malinzi, Itanichukua muda kuamini maneno yako,habari hizi nimethibitishiwa na ndugu yake wa karibu ambaye ni rafiki yangu pia.Ni bora kuweka wazi suala hili kuliko kuendelea kukumbatia uongo.
uwezekano mkubwa ni kuwa huyo Evodius ameomba kujiuzulu lakini TFF bado haijaridhia ombi lake. Kwa hivyo, strictly speaking, Rais yupo sahihi kisheria kuwa Evodious bado ni wa TFF.
 
Back
Top Bottom