eti wakuu hii ni kweli?


jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 1,195
habari za leo ndugu zangu!
jamani, jana nilikuwa na marafiki zangu sasa katika maongezi tukajikuta tunaongelea ishu ya wivu wa kimapenzi kati ya wanaume na sisi wanawake, ni nani huwa wana wivu zaidi? sasa hapo tulikuwa wadada watatu na wakaka wawili, wao wanadai eti sisi ndio tuna wivu kuliko wao..ila kiukweli jamani mimi kwa upeo wangu, naona kama wanaume wana wivu wa kimapenzi zaidi kuliko sisi wanawake..sasa jamani kwa experience zenu tu au kama kuna karesearch kalifanyika kwa namna moja au nyingine, ebu tueleweshane hapa ndugu zangu. Karibuni sana!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Asikwambie mtu,wanaume wana wivu dadangu.
Mwingine mwenye roho ndogo,hakutambulishi hata kwa rafiki zake.
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 1,195
umeona ee!!! mi nashangaa wenyewe hawakubali lakini ukweli naona ni huo...wanaume wivu uko juu aisee!!!
Asikwambie mtu,wanaume wana wivu dadangu.
Mwingine mwenye roho ndogo,hakutambulishi hata kwa rafiki zake.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
habari za leo ndugu zangu!
Jamani, jana nilikuwa na marafiki zangu sasa katika maongezi tukajikuta tunaongelea ishu ya wivu wa kimapenzi kati ya wanaume na sisi wanawake, ni nani huwa wana wivu zaidi? Sasa hapo tulikuwa wadada watatu na wakaka wawili, wao wanadai eti sisi ndio tuna wivu kuliko wao..ila kiukweli jamani mimi kwa upeo wangu, naona kama wanaume wana wivu wa kimapenzi zaidi kuliko sisi wanawake..sasa jamani kwa experience zenu tu au kama kuna karesearch kalifanyika kwa namna moja au nyingine, ebu tueleweshane hapa ndugu zangu. Karibuni sana!
wanawake
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 1,195
hata kesi nyingi nilizowahi kusikia zinazohusiana na wivu wa kimapenzi, utakuwa mwanaume ndio anapiga au hata kuua mkewe au mgoni wake...jamani wanaume ebu tuelezeni imekaaje hii?mbona mkiliwa vyenu mwapagawa ila nyie kula vya wenzenu aah, shwari tu....au kwenye mahusiano, ewe mwanaume unatembea tu na wadada nje ya uhusiano wako, ila mpanzi wako akijaribu tu au ukisikia tu kuwa ana uhusiano na jamaa mwingine basi unakuwa mbogo!!why? kwa nini?
 
C

chakochetu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
108
Points
0
C

chakochetu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
108 0
SISI Wanaume wivu upo,lakini wanawake wana wivu na roho ya ukatili pia.!
Yafuatayo yanaleta wivu kwa pande zote:
[1].Wakati mwingine inategemea mapenzi yanaelemea wapande gani,labda mwanaume anampenda sana mwanamke, au mwanamke anampenda sana mwanaume.!!!!
[2],inawezekana mwanaume una mwanamke mwenye mvuto,na inategemea ulimpata katika mazingira gani,
[3]tena hata life style mnayoishi inaweza kuongeza wivu;mambo yakutoka kwenda viwanja vya starehe,uvaaji.!!!,eti asiongee na mtu,utahisi kuna neno la mapenzi limepita.
[4].wewe upo na super star,lazima uwe na wasiwasi wa kujulikana kwa mwenzio,unahisi kuchukuliwa na wengine.!!!
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
983
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
983 0
Wanawake wamezidi wivu na roho mbaya wallah
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top