Eti 'siwezi kukutajia nani kaniambia'...


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Hivi inakuwaje mpenzi wako anakuletea mashtaka
na ku demand maelezo...unampa maelezo halafu unamuuliza
umeyatoa wapi hayo maneno
anakujibu 'siwezi kukutajia nani kaniambia'...

sasa hapo mi ndo nashangaa na kujiuliza maswali kibao
1.hakuna aliemwambia ni yeye mwenyewe kayatunga?

2.huyo alimwambia 'wanajuana vizuri sana so anamlinda' ?

3.huyo aliemwambia anayo mengi zaidi kumhusu so anaogopa
utaweza yafahamu?

ili mradi naona hili haliko sawa

na wapenzi wanaweza kuzungumza kitu bila kutajiana
source ya habari? sasa hapo 'kuaminiana kutajengwa vipi'?

binafsi nikiitwa kwenye kesi za aina hii kusuluhisha..
na sababu tabia hii wanayo sana wanawake..sanasana ntashauri
mwanaume atoe 'kelbu' za kutosha hadi hiyo source itajwe
au otherwise wanawake msiwe mnaanzisha mazungumzo ya aina hii ambayo
hutaki ijulikane nani kakwambia....

ukiamua kuzungumza zungumza yote na useme nani kakwambia
otherwise nyamaza kimya.....

cc snowhite Kaunga King'asti Dark City OLESAIDIMU Mtambuzi Fixed Point Ennie Karucee Kongosho Nivea
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Ndio hasara za kusikiliza maneno ya watu....alafu ukute kaambiwa uongovmtupu maana sio kila mtu anapenda muwe pamoja...halafu hataki kumtaja huyo fisadi inakera sana...
we unaweza mwambia mumeo 'siwezi kumtaja alieniambia'?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,029
Likes
2,116
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,029 2,116 280
haahaa mkuu The Boss umesahau ile sheria ya kulinda source ya habari? yaani hata iweje haitajwi popote,,,, so ana haki ya kulinda source yake lol

hapo ni kuseparate facts tu na upuuzi mwingine
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
919
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 919 280
Hii tabia inakera sana..Mimi nimeshaipiga marufuku ofisini na nyumbani..Kama mtu hawezi kunitajia aliyemwambia ni bora akae kimya kabisa...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
haahaa mkuu The Boss umesahau ile sheria ya kulinda source ya habari? yaani hata iweje haitajwi popote,,,, so ana haki ya kulinda source yake lol

hapo ni kuseparate facts tu na upuuzi mwingine

sasa kuaminiana kunajengwa vipi?
what if hiyo source ni chakubimbi well known?
au na wewe unajua mengi kmhusu huyo source?
ambayo yangemsaidia mwenzio?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Hii tabia inakera sana..Mimi nimeshaipiga marufuku ofisini na nyumbani..Kama mtu hawezi kunitajia aliyemwambia ni bora akae kimya kabisa...
Basi we uko tofauti
kwa uzoefu wangu wanawake ndo wanaipenda hii kitu
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,029
Likes
2,116
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,029 2,116 280
sasa kuaminiana kunajengwa vipi?
what if hiyo source ni chakubimbi well known?
au na wewe unajua mengi kmhusu huyo source?
ambayo yangemsaidia mwenzio?
hahahaa ukiona mtu hakwambii katoa wapi habari hizo ujue uaminifu ulishakufa zamani, hakuamini hata wewe anayeuletea taarifa....
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
mi usijaribu kuniambia maana nitakutaja tu.....

nakumbuka kuna my best friend alikuja akanieleza maneno weee

eti mwishoni nisimtaje....kumtaja nilimtaja tu
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,154
Likes
5,641
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,154 5,641 280
haahaa mkuu The Boss umesahau ile sheria ya kulinda source ya habari? yaani hata iweje haitajwi popote,,,, so ana haki ya kulinda source yake lol

hapo ni kuseparate facts tu na upuuzi mwingine
Kulinda sources ni sawa na kuukaribisha unafiki....mapenzi ni baina ya wawili ukiwalinda hao mashakunako it means unawaona wa muhimu sana kuliko mwenza wako.....

Mie ukiniletea habar iwe uongo au kweli nakutaja tu lol siku ya pili utakomaaa;);););)
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Mkuu huwa wanatikisa kiberiti tu...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Kulinda sources ni sawa na kuukaribisha unafiki....mapenzi ni baina ya wawili ukiwalinda hao mashakunako it means unawaona wa muhimu sana kuliko mwenza wako.....

Mie ukiniletea habar iwe uongo au kweli nakutaja tu lol siku ya pili utakomaaa;);););)

exactly my point
kama hakutajii ina maana huyo aliemletea umbea ni muhimu kwake kuliko wewe
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Mkuu huwa wanatikisa kiberiti tu...
Wengine hadi kelbu ndo wanasema
sasa iwe ni kutingisha kiberiti or not
inaudhi mno hii kitu
ni chanzo cha mahusiano kuharibika mki entertain hii
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,154
Likes
5,641
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,154 5,641 280
exactly my point
kama hakutajii ina maana huyo aliemletea umbea ni muhimu kwake kuliko wewe
Kabisa The Boss....tumependana wenyewe walikua hawapo...leo wanatuona tuko na furaha wanataka kuleta fitina na kujifanya wana huruma au sijui kupenda walete vijimaneno....inahusu?
 
Last edited by a moderator:
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Hivi inakuwaje mpenzi wako anakuletea mashtaka
na ku demand maelezo...unampa maelezo halafu unamuuliza
umeyatoa wapi hayo maneno
anakujibu 'siwezi kukutajia nani kaniambia'...

sasa hapo mi ndo nashangaa na kujiuliza maswali kibao
1.hakuna aliemwambia ni yeye mwenyewe kayatunga?

2.huyo alimwambia 'wanajuana vizuri sana so anamlinda' ?

3.huyo aliemwambia anayo mengi zaidi kumhusu so anaogopa
utaweza yafahamu?

ili mradi naona hili haliko sawa

na wapenzi wanaweza kuzungumza kitu bila kutajiana
source ya habari? sasa hapo 'kuaminiana kutajengwa vipi'?

binafsi nikiitwa kwenye kesi za aina hii kusuluhisha..
na sababu tabia hii wanayo sana wanawake..sanasana ntashauri
mwanaume atoe 'kelbu' za kutosha hadi hiyo source itajwe
au otherwise wanawake msiwe mnaanzisha mazungumzo ya aina hii ambayo
hutaki ijulikane nani kakwambia....

ukiamua kuzungumza zungumza yote na useme nani kakwambia
otherwise nyamaza kimya.....
ukishaona hivyo ujue kabisa trust iko compromised.... nothing more, nothing less
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499