Eti ngeleja kupokewa kifalme!


M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Leo katika gazeti la majira nimesoma habari inayohusu mh ngeleja kupokewa kifalme huko kwao sengerema!!. Mwandishi wa gazeti ameandika kwamba uongozi wa ccm sengerema umemuandalia maandamano na mapokezi makubwa mh ngeleja...mapokezi hayo yameitwa ya kifalme!!1. Lengo eti kuthamini mchango wake!!. Habari imeenda mbali kwa kusema kuwa mjumbe wa ccm amesema eti kuondolewa kwa ngeleja ni chuki binafsi!!! Sasa mimi nabaki najiuliza hivi kumbe ccm wamekuwa na mchezo wa kuleana eh! Ndioa maana pamoja na kashfa zote hawa wajumbe wa ccm sengerema wanataka kumtukuza ngeleja kama mfalme!!! Aibu hii tena aibu sana mimi nazani hawa wajumbe wamepotoka kabisa!
 
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
401
Likes
146
Points
60
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
401 146 60
Rejao na Ritz watakuwepo kwenye hayo mapokezi?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,053
Likes
2,603
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,053 2,603 280
watanzania wengine hawajielewi,kuna mambo ya kusifia na mambo ya kulaani,sijaona ushujaa wa Ngeleja
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,510
Likes
34,295
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,510 34,295 280
Ndio maana kila siku nasema kuwa mwanachama wa hii CCM ni aibu binafsi. Madhara yaliyosababishwa na Ngereja akiwa waziri yanamgusa mtu mmoja mmoja na taifa kwa jumla na hilo halihitaji elimu hata ya ngumbaru kulielewa.
Sasa hawa Wana CCM wa Sengerema hawana hata hiyo elimu ya ngumbaru?
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,686
Likes
5,746
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,686 5,746 280
Leo katika gazeti la majira nimesoma habari inayohusu mh ngeleja kupokewa kifalme huko kwao sengerema!!. Mwandishi wa gazeti ameandika kwamba uongozi wa ccm sengerema umemuandalia maandamano na mapokezi makubwa mh ngeleja...mapokezi hayo yameitwa ya kifalme!!1. Lengo eti kuthamini mchango wake!!. Habari imeenda mbali kwa kusema kuwa mjumbe wa ccm amesema eti kuondolewa kwa ngeleja ni chuki binafsi!!! Sasa mimi nabaki najiuliza hivi kumbe ccm wamekuwa na mchezo wa kuleana eh! Ndioa maana pamoja na kashfa zote hawa wajumbe wa ccm sengerema wanataka kumtukuza ngeleja kama mfalme!!! Aibu hii tena aibu sana mimi nazani hawa wajumbe wamepotoka kabisa!
Mama wee! Kweli yule jamaa aliyesema ilikuwa graduation ya institute of corruption alipatia kabisa. Sasa kibushuti anakwenda kupokolewa na CCM wenzake baada ya ku-graduate na kutoka na Phd ya uzembe, uvivu na ufisadi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,118
Members 490,908
Posts 30,533,189