Eti Mdau, Hii Hutokea Kweli?

Mtayarishaji

Mtayarishaji

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
293
250
Nimekuta mtu analalamika;

Unampeleka girlfriend wako kijijini kwenu, mkiwa huko mara anaanza kulalamika mboga za kienyeji ni kali sana wakati mkiwa town anakunywa konyagi tena drai...

Shwaini kabisa......
 
Deva

Deva

JF-Expert Member
May 29, 2018
1,249
2,000
Huyo mtu ni wewe mwenyewe mkuu...na inawezekana mda si mrefu ndio mmetoka kula.

Pole sana mkuu
 
Mkomavu

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
9,953
2,000
Nimekuta mtu analalamika;

Unampeleka girlfriend wako kijijini kwenu, mkiwa huko mara anaanza kulalamika mboga za kienyeji ni kali sana wakati mkiwa town anakunywa konyagi tena drai...

Shwaini kabisa......
Daaah hayo mambo mengine ya kuacha kama yalivyo mapenz ni upofu
 
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
2,429
2,000
Ukila mboga chungu unachangamka/unapata stimu?
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
May 28, 2018
5,068
2,000
sasa kama mlikutana bar ulitegemea nn
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,829
2,000
WANAWAKE WA KISASA TABU TUPU
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
121,364
2,000
Kali lakini si ameshakula
 
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Dec 16, 2012
2,065
2,000
Mkirudi kutoka kijijini mwambie shemeji nina jibapa lake!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,586
2,000
Hiyo mboga lazima iwe namgujulu mboga ya manyonyoli
 
Pr cure

Pr cure

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
1,864
2,000
Akili mda mwingine ifanye kazi, we utafananishaje ukali wa mboga chungu na konyagi vitu viwili tofauti..


yupo sahihi 98.9% Kuna mboga chungu balaa
 
Mtayarishaji

Mtayarishaji

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
293
250
Akili mda mwingine ifanye kazi, we utafananishaje ukali wa mboga chungu na konyagi vitu viwili tofauti..


yupo sahihi 98.9% Kuna mboga chungu balaa
Kama ipi mkuu.
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
11,099
2,000
Mmemlisha nn binti wa watu hadi alalamike ati??

Napenda mashelisheli.
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Jan 23, 2019
981
1,000
Unamlisha majani ya mchunga kwani mbuzi huyoo? kafuge sungura hata kuku hamfugi hapo kwenu au mlienda kwa shangazi yako ndo wana roho mbaya hivo. eheeee1 mwambie hivi hapa ni kwa mji- shangazi dear ok!
 
Top Bottom