Eti Makonda kugombea Ubunge jimbo la Ubungo!

Eti Makonda kugombea Ubunge jimbo la Ubungo!

Akipitishwa na Ccm Mnyika nikama kapita bila kupingwa
 
anashindwa kuogea bila kujaza mate mdomoni ataweza ubunge
 
jamaa mwepes mno katika kujenga hoja labda atumie physical strengh mana jamaa naskia noma anapiga hadi wazee!!!ukiwa ccm bas unaweza kutangaza nia very easily!!kwao uongoz kitu rahis as long wanajitumikia wao na familia zao hvy sishangai sana kwa makonda kutangaza nia mshangao wangu upo tu kwenye credibility,he's not resorcefuly man in public arquement
 
Ndoto za Makonda kujipa matumaini ya kugombea ubunge jimbo la Ubungo kwa kushindana na Mnyika ni sawa na kibogoyo kutaka avunje mfupa ulio mshinda simba.Kwa hadhi ya Makonda namshauri aombe viti maalum kupitia kwao.

chagua makonda (ccm) upate maendeleo barabara maji na n.k chagua mnyika uendelee kukosa maendeleo
 
Atanguka pua Miserably.Na CCM wakimteua Kijana huyo watakuwa Wamemlahishishia kazi Mnyika.The guy is too Junior in Tanzania Politics and has no any back-up in terms of previous achievements.
 
hahahaha makonda awe mbunge ubungo?? kijana mwepesi sana kihoja yule kupambana na jj chama kitakua kimemuonea sana
 
Labda kwa nguvu ya spika mwenye viwango na speed
 
hakuna kijana wa ccm ambae ataweza kumcopete mnyika kwa sasa kwa hapo ubungo
 
Nampa ushauri wa bure.Akajiunge na ngumi za ridhaa tu.
 
Kura yangu ni kwa Mnyika,wewe Makonda nenda uendelee na kazi yako ya wizi wa simu
 
Kijana anatumika bila kujitambua kabisa masikini
 
Mi naomba yatokee maccm mengi kinoma kugombea ubunge Ubungo maana yatachapana kwenye kura za maoni yakitoka hapo yamegawanyika tena halafu tuna gain kura zao. Hii itasaidia mnyika kushinda hata kabla ya ibada ya kwanza makanisani haijaisha, akitoka huyo mwizi wa jismatiphonishe kutangaza naomba na nepi naye atangaze tena tukawatie dispicline hawa magamba
 
Ndoto za Makonda kujipa matumaini ya kugombea ubunge jimbo la Ubungo kwa kushindana na Mnyika ni sawa na kibogoyo kutaka avunje mfupa ulio mshinda simba.Kwa hadhi ya Makonda namshauri aombe viti maalum kupitia kwao.

Nasikia ni tactic ya kuutaka UDC, ili akishindwa aonewe huruma.Hawe shindana Mnyika hana huo ubavu.
 
Nasikia ni tactic ya kuutaka UDC, ili akishindwa aonewe huruma.Hawe shindana Mnyika hana huo ubavu.

Jamaa hata kuongea tu hawezi itakuwa kujenga hoja na kusimamia hoja zake?
 
Mnyika taifa ndo linamwitaji, sasa kama wewe upo ki jimbo shauri yako lakini thamani ya mnyika bungeni na kwa taifa ni kubwa kuliko waheshimiwa wengi sana. so tunawategemea watu wa ubungo kulitambua hilo. taifa likidumaa hamna cha ubungo wala oysterbay wala geita kule migodini wala popote kutapoendelea lakini taifa linapoendelea hata ubungo itaendelea. thats why 2015 inabidi raia tuwe zaidi ya wazalendo tuwe kitaifa zaidi.
 
Back
Top Bottom