Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Mimi huwa sitongozagi mwanamke, huwa natengneza mazingira tuu. Hata kama nikitongoza bas ni mara 1 tuu akiwa analegalega basi ndo imetoka hiyo na anakua amekosa bahati narudia tena anakua amekosa bahati
Sasa huyu binti wa hapa kwenye mini supermarket njia yetu hii ya eti analaumu kwamba mimi sijui nikoje baada ya kufahamiana nae na kua nachkua bidhaa hapo hata kama sihitaj ilimrad nipite tuu sku1 ikabid nichkue namba chating zkaendelea.
Namwambia basi afanye namna aje tuonane au aje kwangu kabisa, ooh eti ofisi imembana kila siku. Wiki ya pili hii tangu nimemwambia aje nikasema basi sawa.
Sasa sjui hiyo ofisi kawekwa na njemba hiyo mim sitaki kujua excuse nyiingi nika mpotezea analaumu et mbona sio kinganganizi nikasema huyu hanijui vizuri
Actualy leo anatoka mapema anakuja kwangu bila hata kumkumbusha actualy nahisi naweza kula leo leo
NB: Zingatia nimeacha sana elfu kum kum pale za chenji, dahh. Enewei, watoto wakali lazma uingie gharama
Uzi tayar
(Zingatia...sio mwanafunz.usiseme mambo ya shule kufunguliwa..mim ni mtu mzima mwenye kende zangu)
Sasa huyu binti wa hapa kwenye mini supermarket njia yetu hii ya eti analaumu kwamba mimi sijui nikoje baada ya kufahamiana nae na kua nachkua bidhaa hapo hata kama sihitaj ilimrad nipite tuu sku1 ikabid nichkue namba chating zkaendelea.
Namwambia basi afanye namna aje tuonane au aje kwangu kabisa, ooh eti ofisi imembana kila siku. Wiki ya pili hii tangu nimemwambia aje nikasema basi sawa.
Sasa sjui hiyo ofisi kawekwa na njemba hiyo mim sitaki kujua excuse nyiingi nika mpotezea analaumu et mbona sio kinganganizi nikasema huyu hanijui vizuri
Actualy leo anatoka mapema anakuja kwangu bila hata kumkumbusha actualy nahisi naweza kula leo leo
NB: Zingatia nimeacha sana elfu kum kum pale za chenji, dahh. Enewei, watoto wakali lazma uingie gharama
Uzi tayar
(Zingatia...sio mwanafunz.usiseme mambo ya shule kufunguliwa..mim ni mtu mzima mwenye kende zangu)