Essien kutua Arsenal | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Essien kutua Arsenal

Discussion in 'Sports' started by CHIEF MVUNGI, Aug 31, 2012.

  1. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiungo mkabaji wa chelsea mghana Michael Essien anatarajia kutua Emirates kwa mkopo saa chache zijazo kama mambo yatakwenda sawa
     
  2. Lhey

    Lhey Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa poa sana...
     
  3. W

    Wimana JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 145
    Arsenal na ubahili wao, wanachukua magalasa. Yaani huyo dingi Essien ndio anategemewa kuchukua ya kijana Song?
    Nadhani Wenger ameamua kucheza kamari, nina wasiwasi muda wa Mzee Wenger kubaki Emirates unahesabika, akifaulu kuifanya Arsenal kuwa bingwa EPL nitaamini kuwa kweli Wenger ni Proffesor.
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 7,762
    Likes Received: 3,525
    Trophy Points: 280
    Essien yupo Spain akizungumza na Real Madrid.

    Chelsea hawawezi kumuachia Essien aende Arsenal ni kwasababu za kiufundi..
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,778
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Michael Essien amesaini mkataba wa kuichezea Real Madrid kwa mkopo wa msimu mmoja.

    Wakati huohuo ile klabu yenye mafanikio zaidi katika soka hapa nawazungumzia Rosoneli ama red & black ama AC Milan wamefanikiwa kumsajili Dikteta wa Kiungo Generali Nigel De Jong...

    Forza Milan
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,344
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Sawa kabisa kiongozi Essien ako real madrid kwa the special one
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usajiri umeishafungwa: Asernal na Chelsea hakuna cha ziada; Man U tumetulia; Man City wazidi kuwarundika; Liverpool nao wajiimalisha.
     
  8. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakayeziba nafasi ya Song ni Jack boy na si Essien, bwana huyu anachukuliwa kwa mkopo kuimarisha nafasi ya kiungo
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Vyanzo vya uhakika vinasema Essien was offered to Arsenal (not the other way round). Arsenal rejected politely. But you have jumped to conclude then, oh well.
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kashaisha huyo Essien hana lolote nafuu asajiriwe na Simba ili kufuta machozi ya Twite
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,778
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    Walete walete waleteeee...
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi we hukua hata na chembe ya aibu ukaamua kuanzisha post ya namna hii.. Tangu lini wenger akawa na maamuzi kama akina fergie na morinho?!!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hivi siku hizi marca hutoa habari za uingereza..
     
Loading...