Escrow Scandal: Prof Sospeter Muhongo (Minister for Energy and Minerals) resigns

Escrow Scandal: Prof Sospeter Muhongo (Minister for Energy and Minerals) resigns

Tayari katangaza Kujiuzulu.

Aliyekua Waziri wa Nishati na madini Sospeter Muhongo Amejiuzulu Wadhifa wake wa Uwaziri Katika mkutano wake wa waandishi wa habari alio uitisha.



Hilo tulishajua kuwa atafanya, lakini sababu alizotoa yeye ni nini? Na kwa nini awali alikataa? Hicho ndio tunasubiri kufahamu
 
Wizara ya Nishati na Madini, shamba la bibi tena duh, MENGI sasa kujitwalia vitalu apendavyo.
 
JK kweli ni weak

ameshindwa kuwafukuza kazi hawa watu

basically wao ndo wana control mielekeo yao

hivi JK kashindwa vipi kuwafukuza kazi hawa watu? How hard is that?

The end justifies the means.
 
Yaani amejidhalilisha sana kama ndo anajiuzulu leo. Angejiuzulu kabla ya Werema angejitunzia kaheshima kidogo, angejiuzulu bungeni angeweka heshima kuu kama professor.
 
Kwanini alichelewa kuwajibika?
Kwanini hajakanatwa kwa uhujumu uchumi
 
Huyu aliachwa kiporo na mamlaka ya uteuzi. Yalafu sasa amejiuzulu. Huku siyo kumdhalilisha rais kweli? Yunajuaje kama angemsamehe. Alitakiwa asubiri awajibishwe kama Tiba na Maswi. Kwa suala la kiporo sasa linakuwaje?
 
Inakua ngumu because yeye J.K ndo kaiba mpunga wa ESCROW mkuu, hao wengine wameambulia vijisenti vya ugoro tu.
Maneno ya mfa maji haya, JK ni rais asiye na tamaa ambaye sijawahi kuona nchi hii baada ya Nyerere.
 
Back
Top Bottom