Habari wanajamvi,
Jmosi ya leo tulivu nikapanga niende escape one kiwanja kimoja maarufu sana mjini, japo kwangu ilikua ni mara ya kwanza..nimeenda na wenzangu walitangulia wakaingia bure mimi nafika naambiwa kuna kiingilio buku 10 nikaona sio ishu nikalipa ilikua mida ya saa 3 kuna kadada kana dharau kapo mlangoni pale hata hakajielewi, kakanipa risiti ua efdimeandikwa nimeingia saa2 nikakauliza huu muda vipi? Kanacheka cheka hakajui hata kujielezea...nikaona sio ishu nikaingia nafika ndani nikaomba menu nikaagiza msosi wao wanaita platter ila hauna hadhi ya plata nikaona sio ishu coz ni mara ya kwanza, nataka kulipa bili muhudumu ananiambia eti karatasi za risiti zimeisha hawezi kunipa risiti ya efd, nikamwambia aache ujinga alete risiti akaleta......yani wahudumu hovyo, chakula hovyo na huduma hovyo siendi tena.
Jmosi ya leo tulivu nikapanga niende escape one kiwanja kimoja maarufu sana mjini, japo kwangu ilikua ni mara ya kwanza..nimeenda na wenzangu walitangulia wakaingia bure mimi nafika naambiwa kuna kiingilio buku 10 nikaona sio ishu nikalipa ilikua mida ya saa 3 kuna kadada kana dharau kapo mlangoni pale hata hakajielewi, kakanipa risiti ua efdimeandikwa nimeingia saa2 nikakauliza huu muda vipi? Kanacheka cheka hakajui hata kujielezea...nikaona sio ishu nikaingia nafika ndani nikaomba menu nikaagiza msosi wao wanaita platter ila hauna hadhi ya plata nikaona sio ishu coz ni mara ya kwanza, nataka kulipa bili muhudumu ananiambia eti karatasi za risiti zimeisha hawezi kunipa risiti ya efd, nikamwambia aache ujinga alete risiti akaleta......yani wahudumu hovyo, chakula hovyo na huduma hovyo siendi tena.