Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eneo kwa makampuni ya simu tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JATELO1, Dec 26, 2011.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nina kiwanja changu chenye ukubwa wa square meter 2,055 katika eneo la mabwepande, kata ya bunju-manispaa ya kinondoni. Hichi kiwanja ningependa kukikipangisha kwa makampuni ya simu wanaohitaji kuweka minara ya simu. Ni eneo zuri liko flat na liko juu wala haiwezi kuwa na tatizo la mafuriko. Pia liko karibu barabara itokayo bunju b kwenda mbezi kwa luis-morogoro road (yaani kiwanja kimetenganishwa na road reserve tu kutoka kwenye barabara).

    Ni surveyed kiwanja, nami nakipangisha kwasababu sina mpango wa kukiendeleza hivi karibuni, kwani kuna vitu ninavyofanya kwasasa na hivyo inaweza ikanichukua hata miaka 8-10 kuja kukiendeleza. pia kama kuna mwenye pesa ya kunishawishi, pia naweza kumuuzia moja kwa moja.

    kwa wale wenye kuhitaji na wako serious hasa makampuni ya simu, wanaweza kuni-pm.
    Rdi.
     
Loading...