Emu Nisaidieni Hapa.

Emu Nisaidieni Hapa.

We jamaa ni boya kweli. Ulishaambiwa ukiona ngedere mjini ujue anafugwa alafu wewe unaparamia tu kiwaki alafu na baya zaidi unaleta wivu. Bora kesho aje tu hapo kazini kwenu aje akuletee pira la kufa mtu
 
Lazima amuheshimu bosi wake kwa sababu ndipo anapokula na kulala na maisha yake yote yako kwa tajiri yake.Cha kufanya,kama umempenda mchukue mkaishi naye kwako ndipo atakuheshimu,tofauti na hapo tafuta majibu mengine ya kumridhisha atakapokuja hapo kazini kwako.
 
Lazima amuheshimu bosi wake kwa sababu ndipo anapokula na kulala na maisha yake yote yako kwa tajiri yake.Cha kufanya,kama umempenda mchukue mkaishi naye kwako ndipo atakuheshimu,tofauti na hapo tafuta majibu mengine ya kumridhisha atakapokuja hapo kazini kwako.
 
Nimekuambia baada ya kuona simwelew ndio nimeamua kuachana naye kumbuka hatuna mda mrefu sana....kuhusu kuchunguza nilifanya hivyo wiki moja tu maana mpaka anapoishi nilikuwa naenda na nilipojiridhisha kwamba hana makando kando ndio nikazama......ww ulitaka nimchunguze mwaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
poa ila mwanamke ndio kwanza mmekutana hata mwezi hamna tayari mmeshazini mara hapo hamna mwanaume wala mwanamke wote hamna mlilokua mnalitaka zaidi ya kuzini tu
 
Asante sana mkuu kwa ushaur, hilo la kumtoa hapo anapoishi nilishaongea naye, kuna siku walirushiana maneno na huyo jamaa demu akasirika sana akapaki mabegi yake akaniambia nikamchukue aje tuishi wote, nikakodi gar kwa mwana kufika kule demu kabadili msimamo ananiambia ngoja akili itulie kwanza, toka siku hiyo nikaanza kumpotezea....

Sent using Jamii Forums mobile app
Ok,mpaka hapo wewe ni mshindi;akifika kazini,mwambie suluhisho ni kwenda kuishi na wewe.
 
Kuna binti mmoja kutoka Arusha nilikuwa naye kwa mahusiano mwezi sasa, tushafanya naye kama Mara tatu hivi ndani ya mda huo.....Huyu binti nilikutana naye sehemu ninayofanyia kazi, yupo visiwa vya karafuu na huku kuna jamaa alimleta kutoka huko Arusha aje kumfanyia kazi bahati mbaya naona lengo la mshikaji lilikuwa kumtumia huyu binti kimapenz japo binti hajaridhia kihivyo, jamaa mbali na kuwa na wake wawili still bado anamtaka na huyu binti na kuna chumba cha mke wa pili ambaye yuko Oman kwa sasa ndipo anapoishi huyu binti.

Kusema kweli kabinti kazuri, keupe na chura kama yote japo alishawahi kuolewa huko Kondoa ila akaachika,

Mahusiano yetu kwa siku za kwanza yalikuwa mazur sana, sasa tatizo hizi siku za karibuni nimegundua demu anamsikiliza sana huyo jamaa, yaan naweza toka naye akiona simu ya mshikaji tu basi anakuwa na wasiwasi kupita kiasi na ukimuuliza anakupa majibu mepesi, hichi kitu kinanikera sana maana siku za mwanzo hayakuwa hivi na ukizingatia mm ndiye ninayemuhudumia vitu vingi.

Sasa Leo nimeamua kutemana naye mazima baada ya kuona ananiltea mapicha picha , ila naona mwenzangu nahic hakurahia na amehamaki kupita kuachana naye.

Tatizo linakuja ameniambia kesho anakuja sehemu ninapofanyia kazi akidai nimweleze kwanini nimempotezea muda wake, hapo kazini kwenyewe Nina miezi mi3 tu, kiukweli mm sipendagi Shari na binti inaonekana kajipanga kwa Shari ....
Nina hofu ataniharibia kazini, sasa hapa natafakar nimfanyaje?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mchukue awe beki tatu wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa uandishi huu, kumbe wewe ndio umemrubuni housegirl wa jirani yangu?
Ukamdanganya mtoto wa watu kuwa utamuoa, kaacha kazi. muoaji hakuna. Ninavyomjua huyo binti atakuletea timbwili timbwili mpaka ukome.

Fanya tu umtafutie kazi uliyomuahidi.
 
Back
Top Bottom