Emma ni hatari kuliko Samuya, mwogopeni zaidi Emma

Emma ni hatari kuliko Samuya, mwogopeni zaidi Emma

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,810
Reaction score
39,547
1. Emma ndo turufu ya mwisho iliyobaki CCM kusawazisha mambo na ikiwezekana awapumbaze.

2 JK anamtumia Emma kimkakati

3. Emma anamtumia nguvu ya Utanganyika,
JK anamleta Emma anajua majority watampokea kwakuwa ni Mtanganyika

4. Emma anakuja Kwa mbinu ya udini (ukatoliki) anajua kwakuwa watu wanalalamikia muislam wa Unguja Sasa Wacha aje huyu

5 anatumia historical background ni mtu ambaye hakuwa na skendo mbaya za ufisadi na mauaji

6. Wanamtumia Emma wakimpa agenda ili aonekane kuwa ni anti Samuya.
Adai katiba mpya, apinge mauaji n. K

8. Nimetabiri hatufuki 2030 kabla Emma hajajiuzulu, laZima ajiuzulu ili ionekane hayuko kundi like la mashetani

9 Emma ni walewale ni mpango wa JK na Rostamu wake
Wanataka wampachike

10. Tumpuuze Emma Watanganyika wenzangu
 
1. Emma ndo turufu ya mwisho iliyobaki CCM kusawazisha mambo na ikiwezekana awapumbaze.

2 JK anamtumia Emma kimkakati

3. Emma anamtumia nguvu ya Utanganyika,
JK anamleta Emma anajua majority watampokea kwakuwa ni Mtanganyika

4. Emma anakuja Kwa mbinu ya udini (ukatoliki) anajua kwakuwa watu wanalalamikia muislam wa Unguja Sasa Wacha aje huyu

5 anatumia historical background ni mtu ambaye hakuwa na skendo mbaya za ufisadi na mauaji

6. Wanamtumia Emma wakimpa agenda ili aonekane kuwa ni anti Samuya.
Adai katiba mpya, apinge mauaji n. K

8. Nimetabiri hatufuki 2030 kabla Emma hajajiuzulu, laZima ajiuzulu ili ionekane hayuko kundi like la mashetani

9 Emma ni walewale ni mpango wa JK na Rostamu wake
Wanataka wampachike

10. Tumpuuze Emma Watanganyika wenzangu
Aisee hamna dhambi kubwa kama kuiamini CCM na watu wake
 
Nilifikiria kama mtoa mada pia.
Kama Emma angekuwa hakuabliani na mama, angekemea mauaji tangu siku ya kwanza na sio leo ambapo watu wameamua kunyamaza kimya maisha yaendelee.
 
Nilifikiria kama mtoa mada pia.
Kama Emma angekuwa hakuabliani na mama, angekemea mauaji tangu siku ya kwanza na sio leo ambapo watu wameamua kunyamaza kimya maisha yaendelee.
Una akili nyingi
 
Back
Top Bottom