Emergency message for U.S. Citizens issued by the U.S. Embassy in Dar es Salaam

Emergency message for U.S. Citizens issued by the U.S. Embassy in Dar es Salaam

Hii habari imekuwa ikisikika mitaani muda mrefu sasa sijui kwa nini "Usalama wa Taifa" (au wengine wasemavyo "Usalama wa CCM") hawachukui hatua madhubuti kudhibiti! Hao wahusika wanafahamika mitaani na kadiri vyombo vya usalama vinavyojivuta kuchukua hatua ndivyo huo mtandao unavyozidi kupata wafuasi wengi mitaani!!
 
Haijawahi kutokea USA kuweka TAHADHARI kama hizi kwa TANGANYIKA... NI Makosa ya CHAMA TAWALA kupenda UONGOZI ndio walioanzisha huu UBAGUZI wa KIDINI... Sasa Zanzibar hakuna MTALII anayekwenda; PESA za MATUMIZI watazipata WAPI? ULAFI wa WATU wachache unaidhaifisha NCHI NZIMA na wao PESA TELE hawajali MAUMIVU ya WENGI
 
Usalama wa Taifa wanafanya kazi Dodoma tu na kuangalia Chadema wanafanya nini katika sehemu zingine za Tanzania. Hii lazima itawekwa kwenye mitandao ya USA. Tulikuwa tunaongoza kwa Uchawi, Uzinzi na sasa Ujambazi. Kazi kweli kweli
 
Hii habari imekuwa ikisikika mitaani muda mrefu sasa sijui kwa nini "Usalama wa Taifa" (au wengine wasemavyo "Usalama wa CCM") hawachukui hatua madhubuti kudhibiti! Hao wahusika wanafahamika mitaani na kadiri vyombo vya usalama vinavyojivuta kuchukua hatua ndivyo huo mtandao unavyozidi kupata wafuasi wengi mitaani!!

Kimsingi ktk nchi yoyote jukumu la usalama wa raia na mali zao ni la wizara ya mambo ya ndani ya nchi husika kupitia Jeshi la Polisi na vitengo vyake, sasa kama wameshindwa hiyo kazi tuanzie hapo, lakini usalama wa Taifa kwa vitukio kama hivi wanaanzaje, au kwa kuwa ni ubalozi wa US unatahadharisha raia wake dhidi ya vitendo vya uporaji basi iwe ni issue ya usalama wa taifa! kuna issues zinazohitaji awareness ya usalama wa taifa, si tu kwa kuwa ni raia wa kigeni wanaporwa porwa mikoba basi iwe shida, Wa-TZ na waafrika wangapi wanapata adha ya kila aina ktk nchini US na kwingineko and nobody gives a damn kuhusu intelligence zao kwamba hazifanyi kazi.
 
aisee hawa jamaa nawaonea huruma maana ni wanafanyiziwa mpaka basi huku mitaani na serikali yetu imekaa kimya mpaka nahisi labda na polisi nao wanahusika kwenye huu uwizi wa watu wa nje....
 
Kimsingi ktk nchi yoyote jukumu la usalama wa raia na mali zao ni la wizara ya mambo ya ndani ya nchi husika kupitia Jeshi la Polisi na vitengo vyake, sasa kama wameshindwa hiyo kazi tuanzie hapo, lakini usalama wa Taifa kwa vitukio kama hivi wanaanzaje, au kwa kuwa ni ubalozi wa US unatahadharisha raia wake dhidi ya vitendo vya uporaji basi iwe ni issue ya usalama wa taifa! kuna issues zinazohitaji awareness ya usalama wa taifa, si tu kwa kuwa ni raia wa kigeni wanaporwa porwa mikoba basi iwe shida, Wa-TZ na waafrika wangapi wanapata adha ya kila aina ktk nchini US na kwingineko and nobody gives a damn kuhusu intelligence zao kwamba hazifanyi kazi.

Mkuu punguza hasira! Kumbuka Tz tuna harakati za kuvuta wawekezaji na kupanua soko la utalii! Kitendo cha nchi kama marekani kuwatahadharisha wananchi wake na kuutangazia ulimwengu kwamba Tz sio nchi salama ya kutembelea kutatuathiri kikubwa usiovyoweza kudhani hasa ktk swala la soko la utalii! Nimetaja "Usalama wa Taifa" kwa makusudi kwa kuzingatia kwamba kwa mazingira yetu ya bongo hamna uhalifu unaoweza kufanikiwa bila ya ushirikiano wa baadhi ya polisi! Nafikiri swala la uchafuzi wa mazingira ya soko la utalii ni swala nyeti kitaifa! Au?????
 
Usalama wa Taifa wanafanya kazi Dodoma tu na kuangalia Chadema wanafanya nini katika sehemu zingine za Tanzania. Hii lazima itawekwa kwenye mitandao ya USA. Tulikuwa tunaongoza kwa Uchawi, Uzinzi na sasa Ujambazi. Kazi kweli kweli
Bado tunaongoza!
 
aisee hawa jamaa nawaonea huruma maana ni wanafanyiziwa mpaka basi huku mitaani na serikali yetu imekaa kimya mpaka nahisi labda na polisi nao wanahusika kwenye huu uwizi wa watu wa nje....

Swali lako ni sawa nakuuliza vilemba Oman...vipo!
 
aisee hawa jamaa nawaonea huruma maana ni wanafanyiziwa mpaka basi huku mitaani na serikali yetu imekaa kimya mpaka nahisi labda na polisi nao wanahusika kwenye huu uwizi wa watu wa nje....

Sounds like Kingston, Jamaica
 
Back
Top Bottom