Email au namba ya simu ya afisa usalama wa taifa

Parapanda

Member
May 30, 2010
39
0
Wana JF; mwenye email au namba ya simu ya Afisa Usalama wa Taifa yeyote naomba anitumie sasa hivi sasa hivi hapa.
 

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
1,006
1,500
078kisha namba ulizokwangua kwenye vocha utampata live bila chenga ila iwe vocha ya sh elfu10
 

M-pesa

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
602
0
Issue gani wataka ku report? Kama ni deal za watu unataka tia mchanga sikushauri ndugu yangu, utajitia matatizoni. Tanzania saiv hatuna usalama wa Taifa, tuna litaasisi la kulinda interest za mafisadi na chama tawala.
Wewe ni nchi gani umeona takukuru, na usalama wa taifa ndo vinara wa rushwa?
Narudia tena, wacha kabisa ku sniff issues kubwa afu ujifanye we ni mzalendo eti uwa expose! Unachezea kifo!
 

MrBiggs

Member
Jun 30, 2011
15
0
*101*0713698405*namba ya vocha ya sh.10,000/=# nafikiri hapo utakuwa umempata usalama wa Taifa.
 

mchemsho

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
3,188
2,000
*101*0713698405*namba ya vocha ya sh.10,000/=# nafikiri hapo utakuwa umempata usalama wa Taifa.
<br />
<br />
bro ni janja ya kupata vocha ya dezo ndo inakufanya utoe no. Yako au ndo no. Inayotajiwa nn?
 

ngarambe

Senior Member
Apr 15, 2012
100
0
Km kuna ishu waripoti acha kabisa unafiki huo. We kula nao sahan moja upate m zako kadhaa na c kujitia matatani
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,623
2,000
*101*0713698405*namba ya vocha ya sh.10,000/=# nafikiri hapo utakuwa umempata usalama wa taifa.
wewe umenichukiza, sikujua kama humu jf kuna mataaahira! Be serious bana..... Au umezoea kuuza sehemu zako za mwili through airtime..... Stop it... Itakucost
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,256
2,000
Ofisi za Usalama wa Taifa sio kwamba zinafichwa msituni. Tuache mtazamo wa kuona Usalama wa Taifa kama KGB enzi za communist Russia. Mikoani au wilayani mara nyingi zipo jengo la ofisi la Mkuu wa Mkoa au Wilaya. Kwa hapa Dar ukienda pale karibu na Saint Peters njia ya kwenda Oysterbay utawakuta. Nyingine eneo la makuburini Kinondoni. Na makazi ya maofisa wao pale karibu na Victoria njia ya Mwenge. Maofisa wa Usalama wa Wilaya au Mkoa wanajulikana waziwazi.

Jamani, usalama wa Taifa wapo kwa ajili ya usalama wa taifa, ni watu tu wa kawaida kama sisi, wana mapungufu yao (mengi tu) na pia wana mazuri yao.

In fact unapaswa kujua wako wapi ili ukiwa na jambo ambalo unaona ni hatari kwa usalama wa taifa uweze kuwafuata na kutoa taarifa. Ni afadhali uogope kituo cha polisi zaidi ya ofisi ya Usalama wa Taifa!

Achana na mambo ya 007 James Bond na Willy Gamba. Zile ni hadithi tu.
 

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
23,663
2,000
kuna ishu gani mzee , nenda ofisi za wilaya wanaita DSO au mkoa RSO... utapata msaada...otherwise.kuwa makini on who you are reporting and what , achana na mambo kama hayo..kama ni ishu kubwa endelea na maisha yako broo
 

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
2,593
2,000
Ofisi za Usalama wa Taifa sio kwamba zinafichwa msituni. Tuache mtazamo wa kuona Usalama wa Taifa kama KGB enzi za communist Russia. Mikoani au wilayani mara nyingi zipo jengo la ofisi la Mkuu wa Mkoa au Wilaya. Kwa hapa Dar ukienda pale karibu na Saint Peters njia ya kwenda Oysterbay utawakuta. Nyingine eneo la makuburini Kinondoni. Na makazi ya maofisa wao pale karibu na Victoria njia ya Mwenge. Maofisa wa Usalama wa Wilaya au Mkoa wanajulikana waziwazi.

Jamani, usalama wa Taifa wapo kwa ajili ya usalama wa taifa, ni watu tu wa kawaida kama sisi, wana mapungufu yao (mengi tu) na pia wana mazuri yao.

In fact unapaswa kujua wako wapi ili ukiwa na jambo ambalo unaona ni hatari kwa usalama wa taifa uweze kuwafuata na kutoa taarifa. Ni afadhali uogope kituo cha polisi zaidi ya ofisi ya Usalama wa Taifa!

Achana na mambo ya 007 James Bond na Willy Gamba. Zile ni hadithi tu.
Mweee kwa maelezo yako unaonekana na wwe ni afisa usalama,tehe tehe mtajulikana tu humu JF!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom