Elimu yetu


M

msembezu

Senior Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
178
Likes
7
Points
35
M

msembezu

Senior Member
Joined Aug 18, 2014
178 7 35
Tunajifunza nini hapo?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,712
Likes
83,794
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,712 83,794 280
Si ndio maana tunapata mawaziri wanaosema Tanzania ni muungano wa Zimbambwe na.....
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,724
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,724 5,051 280
Hivi vibao vinachorwaga na kuandikwa na artist na maatirst wengi shule hamna, Yaani kashindwa hata kunakili kwenye karatasi aliyopewa! Ila hata mkuu wa site hakukagua? Hili ni kosa la uongozi! Iweje utoe kazi ushindwe kukagua kama imefanywa kwa ufasaha? Huu ndio uzembe ambao unaturudisha nyuma! Na hii inareflect hata huo ujenzi unaofanyika hapo ni bure.
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,287