Elimu ya Uganda naya TZ,ushauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya Uganda naya TZ,ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mdavire, Aug 29, 2012.

  1. M

    Mdavire Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ndugu yangu alisoma O-level hapa Tz,ila matokeo yake ya fm4 alipata 4,akaenda uganda akaendelea na fm5 na 6,six akapata 2,Je huyu anaweza pata chuo hapa na kuchukua degree? .Naomba ushauri wako kama una infor kuhusu hili.Thanks
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    bongo mpaka uwe umepass 4m4 ndo waweza soma degree..mwambie asomee degree huko huko uganda..
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    credit 3 anazo??? kama hana ukaze huko huko...then aje huku kupiga kaz!!!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Its depends on his results aweza pata
     
  5. M

    Mdavire Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anazo 3 za A-level
     
  6. M

    Mdavire Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Result zake za A-level ukzibadili kuwa za kiTZ ni 2 ya 12
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nasemea za o-level!! ila kwa navojua hasa mwaka huu,tcu walikua wanataka mtu mwenye atleast 2 princpl passes za
    a-levelna 3 credits za o-level,,sasa hapo ndo nikawa na wasi...ila labdda ajaribu..
     
  8. M

    Mdavire Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thnks kwa ufafanuzi.
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Tcu wanaangalia credt 3 za o-level pia,kama hakupata sijui kama watamchukua.
     
  10. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usimwambie aende TCU kuuliza pomoja na vyeti vyake? unawezaje kuuliza kitu humu wakati kuna chombo cha Serikilai chenye hilo jukumu na ambacho kinaweza kukupa info zote na zaidi? mbona sikuelewi?
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    anasoma tu! mana inaonesha yeye ni kwa njia za panya zaidi! bongo hapa anasoma! wapo waliomaliza six na 4 zao, na chuo wanasoma na wengine wamemaliza na gpa nzuri tu! kama anayo pesa arudi bongo tu, tena skuizi kunavyuo vingi kupitiliza bora ingekuwa zamani nngemuwia ngumu kidogo! huyu wala sio ndugu yako ni wewe mwenyewe, so mkuu wewe rudi tu, vyuo vipo vya kumwaga huku.
     
  12. M

    Mdavire Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anazo credit 3 za o-level
     
  13. M

    Mdavire Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu,ila cio mimi,mi elmu yangu kuanzia chekechea had chuo kikuu nlsomea humuhumu TZ.
     
  14. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atapata lakini atapata pale ZOOM COLLEGE MAGOMENI!!
     
Loading...