ELIMU YA KIFEDHA NA SIRI ZA MATAJIRI

ELIMU YA KIFEDHA NA SIRI ZA MATAJIRI

Joined
Aug 3, 2018
Posts
19
Reaction score
16
Mara nyingi tumekua tukisikia malalamiko kwa watu wengi wakisema "sina bahati ya kuwa tajiri" "sipendi kuzungumzia maswala ya pesa" "hakuna ajira" lakini Leo hii ndugu yangu nakuja kukupa elimu ya kifedha na siri nzito wanazozitumia matajiri kujipatia pesa nyingi na mwishowe kutokuhangaika tena na maswala ya kifedha.napenda kusema hivi,kwanza ifahamika kuwa pesa siyo kile tunachokiona na kukitazama ama kukigusa mikononi mwetu badala yake pesa ni kitu ambacha huwezi kukigusa wala kukiona kwani pesa ni wazo(idea) kwahyo wazo lako zuri kuhusu maswala ya pesa au biashara ndivyo pesa yako nzuri ilivyo na ndivo utavo weza kushindana na kuwa tajiri mkubwa kwenye uwanda wa biashara ..............(64+56) itaendelea
 
mawazo ya utajiri mbona shazi mtaani
tatzo linabaki palepale.
MTAJI.....MTAJI...M...T..A...J.........I
 
Wewe kwenu ni matajil sana msalimie mzee ndegesela
 
Toka kuumbwa kwa dunia. Hapajawahi tokea Fundi wa maisha..akakupa kanuni kua fanya ivi ivi utatusuaaa nakwel ukatusua

Maisha yanakuja yenyewe kwa kuhangaika nkwako na likilipuka limelipuka.

Tunachofanya sisi ni kupeana mioyo na maelezo ya kutia Nguvu jitihada zetu.

Hapo nikikuuliza, mtoa mada wewe ni Tajiri?? Jibu ni Hapana.

Namm nasema..." Linapokuja suala la maisha mtu afanye kile anachomshauri mwenzake"

Kuna ******* walitakaga kunitoa Kafara kisa walijua nilizaliwa nikiwa nameno mdomon..... Hawa nao imani yao niiyo .
 
Toka kuumbwa kwa dunia. Hapajawahi tokea Fundi wa maisha..akakupa kanuni kua fanya ivi ivi utatusuaaa nakwel ukatusua

Maisha yanakuja yenyewe kwa kuhangaika nkwako na likilipuka limelipuka.

Tunachofanya sisi ni kupeana mioyo na maelezo ya kutia Nguvu jitihada zetu.

Hapo nikikuuliza, mtoa mada wewe ni Tajiri?? Jibu ni Hapana.

Namm nasema..." Linapokuja suala la maisha mtu afanye kile anachomshauri mwenzake"

Kuna ******* walitakaga kunitoa Kafara kisa walijua nilizaliwa nikiwa nameno mdomon..... Hawa nao imani yao niiyo .
hahahaa kwahiyo mkuu " walitaka wakupige hela ""?
 
hahahaa kwahiyo mkuu " walitaka wakupige hela ""?
Aaahhh ni long story , nilikua ndo nipo drs la kwanza.

Unajua, nilikaa tumbon miezi 12 napia nilizaliwa nikiwa na Meno mawili

Sasa katikati hapo yakatokea mengi. Lkn Kubwa nisiokuja kusahau nihili ,wapuuzi hawa watatu , walipojua Nilizaliwa na meno sijui ndo waliona uspecial ?? Sijui usengee tuu???

Wakanipoteza kiaina, Lkn Mungu mkubwa !! Nipo naishi hadi leo hii!!

Sometime ndomaana naamin ,anayenifanyia ubaya nisharit nimlipe ubaya hata kwakuomba msaada Ili mradi niwe na amani.

Watu hawana maana.
 
Aaahhh ni long story , nilikua ndo nipo drs la kwanza.

Unajua, nilikaa tumbon miezi 12 napia nilizaliwa nikiwa na Meno mawili

Sasa katikati hapo yakatokea mengi. Lkn Kubwa nisiokuja kusahau nihili ,wapuuzi hawa watatu , walipojua Nilizaliwa na meno sijui ndo waliona uspecial ?? Sijui usengee tuu???

Wakanipoteza kiaina, Lkn Mungu mkubwa !! Nipo naishi hadi leo hii!!

Sometime ndomaana naamin ,anayenifanyia ubaya nisharit nimlipe ubaya hata kwakuomba msaada Ili mradi niwe na amani.

Watu hawana maana.
Pole sana mkuu
 
Mara nyingi tumekua tukisikia malalamiko kwa watu wengi wakisema "sina bahati ya kuwa tajiri" "sipendi kuzungumzia maswala ya pesa" "hakuna ajira" lakini Leo hii ndugu yangu nakuja kukupa elimu ya kifedha na siri nzito wanazozitumia matajiri kujipatia pesa nyingi na mwishowe kutokuhangaika tena na maswala ya kifedha.napenda kusema hivi,kwanza ifahamika kuwa pesa siyo kile tunachokiona na kukitazama ama kukigusa mikononi mwetu badala yake pesa ni kitu ambacha huwezi kukigusa wala kukiona kwani pesa ni wazo(idea) kwahyo wazo lako zuri kuhusu maswala ya pesa au biashara ndivyo pesa yako nzuri ilivyo na ndivo utavo weza kushindana na kuwa tajiri mkubwa kwenye uwanda wa biashara ..............(64+56) itaendelea
Kumbe we ni mwanae ndegesela wa kahama sasa unahangaika nini si ukae tu supermarket
 
Aaahhh ni long story , nilikua ndo nipo drs la kwanza.

Unajua, nilikaa tumbon miezi 12 napia nilizaliwa nikiwa na Meno mawili

Sasa katikati hapo yakatokea mengi. Lkn Kubwa nisiokuja kusahau nihili ,wapuuzi hawa watatu , walipojua Nilizaliwa na meno sijui ndo waliona uspecial ?? Sijui usengee tuu???

Wakanipoteza kiaina, Lkn Mungu mkubwa !! Nipo naishi hadi leo hii!!

Sometime ndomaana naamin ,anayenifanyia ubaya nisharit nimlipe ubaya hata kwakuomba msaada Ili mradi niwe na amani.

Watu hawana maana.
aiseee pole sana chief" dunia inawatu wabaya sana" ..
 
Sasa ye kaweza kuingia hadi jf mzee wake ana mipesa tele hana ajualo sasa babako si ndo fursa mkuu au
nadhani haujamuelewa Mkuu"" yeye " anataka kutoa elimu" kwa wana Jf " juu ya suala zima la baadhi ya watu nawao kuweza kuwa matajiri...
 
Back
Top Bottom