Electronic kwa bei rahisi sana kutoka Zanzibar

Electronic kwa bei rahisi sana kutoka Zanzibar

JIPATIE BIDHAA ZIFUATAZO KWA BEI RAHISI KABISA KUTOKA ZANZIBAR.


1. TV Flat
Inch 32 Aina Star X zenye King'amuzi bei 350,000
Zipo Inch 40,50 na 55

2. Passi Philips bei 32,000/=

3. Rice Coker kilo 1.5 bei 50,000/=

4. Blender Bei Elf 50

5. Jagi la kuchemshia maji Bei Elf 25 Used.

6. Friji na Freezer za kila bei

Kwa wakaazi wa Dar Utaletewa mpaka Ulipo.

Usafiri NOT INCLUSIVE ila unapatikana wa Uhakika

Kwa Msaada na Maelezo Zaidi contact us

0674 616234
Tcl smart 32 bei gani mpaka kufika dar
 
Back
Top Bottom