eheeeeeeeee....I DONT NEED SEX

I love JF, nipo home nafurahi tu mwenyewe, Thanks ila Shemeji yenu akishaweka msosi tu kasimu kangu nakatupilia mbali, kameshanigombanisha nae sana kisa JF!!!! NImeshika adabu!!! Back to ze topiki, sijaskia vidhuri, kama vile kuna mtu amesema eti hii ze photocopy imepigiwa hapa kwene Ubongo wa dar? Mmm msinikoti vibaya, sijaisemea vizuri ze sele-kale yangu inayonipa masalio kila taleheeee selasini na mbili!!!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…