Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
23,417
2,000
Ukiona dafu limeliwa, ujue yupo aliyelichokoa...

Hizi mambo za kichoko zinatiwa kasi kwa kiasi kikubwa na wanaume wenyewe, kwa sababu kuna mabasha wanaowachokoa hao machoko...
Kama mleta mada
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
23,417
2,000
We UMBWA mbona Una shobo na watoto wa kiume.....tuliza basi tundu lako KIMA wewe...Nani Kwanza amekuita kuja kucomment humu kama sio ushoga wako huo na UNGESE......Hebu kimbiza hayo mapulizo yako Kwa WANGESE wenzio sio Mie....Nawachukia Sana nyie UMBWA....alafu ENDELEA kutumia dozi yako ya UKICHAA.

Acha shobo za kike poyoyo wewe.
Wewe ni Shoga na unatabia zote za kishoga...

Mwanaume halisi hawezi lipuka hivi. Mnapenda kujipaisha sana.
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
25,610
2,000
Tuliza basi UNGESE wako boya wewe.....kama wewe ni SHOGA sio lazima kuutangazia UMMA wa jamiiforum kuwa wewe ni MNGESE...umasikini na maradhi vinahusiana vipi na hoja iliyowasilishwa.

Jibu hoja Kwa hoja sio mipasho yako ya KINGESE....UMBWA wewe sio Kila MTU ni SHOGA kama ulivyo wewe....ungepungukiwa na nini kama usinge comments utumbo wako hapa na kudhihirisha kuwa wewe ni SHOGA.

SHIKA ADABU YAKO KIMA WEWE.
Oya pastor imekuwaje???

Hapo juu ulianza vizuri kama sikosei ulikua una sali toba tena kwa unyenyekevu kabisa.

Sasa mungu akiona na hii post si atajua ulikua unamfanyia ridiculous?
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
488
1,000
Oya pastor imekuwaje???

Hapo juu ulianza vizuri kama sikosei ulikua una sali toba tena kwa unyenyekevu kabisa.

Sasa mungu akiona na hii post si atajua ulikua unamfanyia ridiculous?
Hamna kamanda....ujue hata kwenye kukemea mapepo lazima uwe mkali,sasa kuna huyo kima ana Pepo la ushog so lazima nipambane naye Kwa UKALI kulikemea Hilo pepo lake ili aokolewe huyo.
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
23,417
2,000
Oya pastor imekuwaje???

Hapo juu ulianza vizuri kama sikosei ulikua una sali toba tena kwa unyenyekevu kabisa.

Sasa mungu akiona na hii post si atajua ulikua unamfanyia ridiculous?
Huyu choko nimemgusa kidogo tu kaja na vidole juu... hebu ona quote yangu ya kwanza na alichokurupuka kujibu

Hawa mashoga ndo wanatujazia hizi thread za mavi humu.
 

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Aug 31, 2017
6,988
2,000
Naona mmeamua kuupa uenezi/publicity. Hata watoto wetu wadogo watakuwa na hamu ya kujua ni nini kwa publicity hii!!
Wasalamu Wana bodi natumai nyote mu wazima wa afya.

Naomba kutanguliza hayo maombo hapo juu Kwa unyenyekevu kabisa mbele za MUNGU Mwenyezi Kwa taifa letu na watu wake.

Maombi haya nayawasilisha mbele za MUNGU Kwa uchungu mkuu na toba,hii yote ni baada ya kufanya tathmini na kugundua kuwa Vijana wetu wengi wa KiTanzania wamepotea na kutumbukia katika ziwa la DHAMBI ya USHOGA.

Wazazi,Serikali na vyombo vya kiimani (misikiti na makanisa) ni muda SAHIHI wa sisi sote kufanya tathmini ni wapi tuliteleza hata kuruhusu huu UCHAFU kutapakaa hivi.

Yaani unakuta MTU ana ndoa ya mke na watoto na ana nafasi ya heshima katika jamii na mamlaka lakini KUMBE ni SHOGA.Najiuliza na kuwaza analea na kukuza watoto wa aina gani.Je,hii sio laana ambayo ndio inaleta hali ya ukame na kukosekana Kwa mvua.Tulifeli wapi sisi waTanzania hata kuyaacha haya kumea mpaka huku.

Huko mitandaoni hali ni mbayaaa,mashoga ya Kila aina yamejazana,tena hata bila kificho kutwa kucha yanashinda kutongoza wanaume wenzao.....najiuliza hii roho ya USHOGA Kwa nini imeenea Sana na Kwa Kasi hivyo miaka hii.Mamlaka husika,wazazi na viongozi wetu tumefeli wapiiii?😭😭.

Ni aibu kubwa mtoto wa kiume mwenzio, tena sio mmoja,yaani ni kama Wana kamtandao kao,kutwa kucha kutongoza mwanaume wenzio...huu ujasiri nyie MACHOKO mnautoa wapi nyie MAKIMA eeeh.

I wish ningekuwa na mamlaka ya kiserekali hakika ningeliratibu mifumo ya kimaadili na uchunguzi juu ya haya MATAKATAKA,ningeunda kikosi kazi maalumu cha kuwasaka na kuwashughulikia hawa MACHOKO wote.

Wakamatwe kisirisiri na kupelekwa kwenye makambi maalum ya kurekebisha tabia zao.Makambi yao ni lazima yawe na programs za religious,psychology na extreme physical exercises za ku alter huo UNGESE wao.Nashauri hizi kambi na kikosi kazi maalumu cha TOKOMEZA USHOGA TZ kuundwa,tumeshachelewa hivyo Hatua za haraka ni muhimu kuchukuliwa,maana tutapoteza taifa na maadalili kama tutaendelea kulifumbia macho Jambo hili.

Ni kinyaa Sana na aibu mwanaume mwenzio kuna mambo za kike.Na haya MAKITU yana confidence kweli kwenye kutongoza....wako serikali,wako kwenye nyumba za ibada Kwa vyeo vikubwa (wengine waimbaji),ni baba na waume za watu sasa hapo ndo unajiuliza hiki ni nini eeeh.

Nakusihi ewe usomaje huu ujumbe tushiriki sote kuomba toba na rehema Kwa MUNGU juu ya huu UCHAFU.Lakini pia tuishurutishe serikali na mamlaka husika kunda kikosi kazi cha TOKOMEZA USHOGA TZ.

NI WAKATI SASA WAKUWASHUGHULIKIA MASHOGA KWA UKALI ILI KESHO TUSIJE POTEZA MAADILI NA BARAKA ZA TAIFA LETU.

Moderators naomba huu Uzi msiuunganishe na thread zingine zozote za nyuma zihusuzo HAYA MACHOKO.

Nawasilisha,ni Mimi mTanzania mwenye uchungu na hasira na haya MASHOGA.PUMBAVU zenu Sana nyie UMBWA.
 

UVIKO

JF-Expert Member
Jun 14, 2021
285
500
Wasalamu Wana bodi natumai nyote mu wazima wa afya.

Naomba kutanguliza hayo maombo hapo juu Kwa unyenyekevu kabisa mbele za MUNGU Mwenyezi Kwa taifa letu na watu wake.

Maombi haya nayawasilisha mbele za MUNGU Kwa uchungu mkuu na toba,hii yote ni baada ya kufanya tathmini na kugundua kuwa Vijana wetu wengi wa KiTanzania wamepotea na kutumbukia katika ziwa la DHAMBI ya USHOGA.

Wazazi,Serikali na vyombo vya kiimani (misikiti na makanisa) ni muda SAHIHI wa sisi sote kufanya tathmini ni wapi tuliteleza hata kuruhusu huu UCHAFU kutapakaa hivi.

Yaani unakuta MTU ana ndoa ya mke na watoto na ana nafasi ya heshima katika jamii na mamlaka lakini KUMBE ni SHOGA.Najiuliza na kuwaza analea na kukuza watoto wa aina gani.Je,hii sio laana ambayo ndio inaleta hali ya ukame na kukosekana Kwa mvua.Tulifeli wapi sisi waTanzania hata kuyaacha haya kumea mpaka huku.

Huko mitandaoni hali ni mbayaaa,mashoga ya Kila aina yamejazana,tena hata bila kificho kutwa kucha yanashinda kutongoza wanaume wenzao.....najiuliza hii roho ya USHOGA Kwa nini imeenea Sana na Kwa Kasi hivyo miaka hii.Mamlaka husika,wazazi na viongozi wetu tumefeli wapiiii?.

Ni aibu kubwa mtoto wa kiume mwenzio, tena sio mmoja,yaani ni kama Wana kamtandao kao,kutwa kucha kutongoza mwanaume wenzio...huu ujasiri nyie MACHOKO mnautoa wapi nyie MAKIMA eeeh.

I wish ningekuwa na mamlaka ya kiserekali hakika ningeliratibu mifumo ya kimaadili na uchunguzi juu ya haya MATAKATAKA,ningeunda kikosi kazi maalumu cha kuwasaka na kuwashughulikia hawa MACHOKO wote.

Wakamatwe kisirisiri na kupelekwa kwenye makambi maalum ya kurekebisha tabia zao.Makambi yao ni lazima yawe na programs za religious,psychology na extreme physical exercises za ku alter huo UNGESE wao.Nashauri hizi kambi na kikosi kazi maalumu cha TOKOMEZA USHOGA TZ kuundwa,tumeshachelewa hivyo Hatua za haraka ni muhimu kuchukuliwa,maana tutapoteza taifa na maadalili kama tutaendelea kulifumbia macho Jambo hili.

Ni kinyaa Sana na aibu mwanaume mwenzio kuna mambo za kike.Na haya MAKITU yana confidence kweli kwenye kutongoza....wako serikali,wako kwenye nyumba za ibada Kwa vyeo vikubwa (wengine waimbaji),ni baba na waume za watu sasa hapo ndo unajiuliza hiki ni nini eeeh.

Nakusihi ewe usomaje huu ujumbe tushiriki sote kuomba toba na rehema Kwa MUNGU juu ya huu UCHAFU.Lakini pia tuishurutishe serikali na mamlaka husika kunda kikosi kazi cha TOKOMEZA USHOGA TZ.

NI WAKATI SASA WAKUWASHUGHULIKIA MASHOGA KWA UKALI ILI KESHO TUSIJE POTEZA MAADILI NA BARAKA ZA TAIFA LETU.

Moderators naomba huu Uzi msiuunganishe na thread zingine zozote za nyuma zihusuzo HAYA MACHOKO.

Nawasilisha,ni Mimi mTanzania mwenye uchungu na hasira na haya MASHOGA.PUMBAVU zenu Sana nyie UMBWA.
Mimi nakataa/napinga .Mwanzo kwenye mitandao ya kijamii Jambo hili lilitrend Sana Ila utafiti niliofanya si kweli kama wanajamii wanavyozungumza.ushoga upo Ila hatujafikia hatua mbaya Kama ulivyoandika
 

Gibeath-Elohimu

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
488
1,000
Naona mmeamua kuupa uenezi/publicity. Hata watoto wetu wadogo watakuwa na hamu ya kujua ni nini kwa publicity hii!!
Kwa hiyo unataka kuniambia ukiona UPUUZI unafanyika na ukapaza sauti ya kuukemea na kuupinga huko wewe Kwa upeo wako unaona ni publicity.....kweli wanadamu tumetofautiana Sana thinking capacity.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom