Edward Lowassa atembelea shule ya Nanja Iliyoungua moto

Edward Lowassa atembelea shule ya Nanja Iliyoungua moto

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Waziri Mkuu mstaafu na aliyekuwa mbunge wa jimbo la Monduli Mh. Edward Lowassa alipotembelea shule ya Nanja ambayo iliungua moto usiku wa tarehe mbili mwezi wa nane jimboni Monduli.

IMG-20160817-WA0040.jpg
IMG-20160817-WA0045.jpg
IMG-20160817-WA0038.jpg
 
Waziri mkuu mstaafu na aliyekuwa mbunge wa jimbo la Monduli Mh. Edward Lowassa alipotembelea shule ya Nanja ambayo iliungua moto usiku wa tarehe mbili mwezi wa nane jimboni Monduli.

Baada ya kelele nyingi humu Jamiiforums kuwa kwa nini hadi leo hajakanyaga KWENYE HIYO shule aibu zimemshuka kaona aende.LOOOO
 
Baada ya kelele nyingi humu Jamiiforums kuwa kwa nini hadi leo hajakanyaga KWENYE HIYO shule aibu zimemshuka kaona aende.LOOOO
hahahahhaahah......pole sana.....Lowasaaaaaaa
 
Baada ya kelele nyingi humu Jamiiforums kuwa kwa nini hadi leo hajakanyaga KWENYE HIYO shule aibu zimemshuka kaona aende.LOOOO
kaenda mikono mitupu, hana hata godoro moja,
 
Waziri mkuu mstaafu ni El!!!!! jamani ebu tuachane na utani mda mwingine.
 
Ukitaka kujua msaada wa mwanasiasa si bure, uliza makanisa misikiti nani leo anaenda au anatoa milioni za kumwaga kwenye harambee na kwenye majanga.
Tulivyo wepesi kusahau 2019 tutawasikia sana.
 
Poleni sana wanafunzi, Walimu na wanajumuiya wote wa Nanja kwa kuunguliwa na shule yenu. Nimesikitishwa sana kitendo hicho kiovu kwa kuwa mchango wangu katika ujenzi wa shule hiyo inafahamika. Nimeshiriki kujenga mabweni, madarasa na matenki ya maji. POLENI SANA.
 
Ukitaka kujua msaada wa mwanasiasa si bure, uliza makanisa misikiti nani leo anaenda au anatoa milioni za kumwaga kwenye harambee na kwenye majanga.
Tulivyo wepesi kusahau 2019 tutawasikia sana.
Bora kuliko kwenda nawandishi huko
 
Hivi kunakuwa na ukakasi gani kumtambulisha Edward Lowassa kama Waziri mkuu aliyejiuzulu? Kuna haja gani kuandika uongo wa dhahiri kwa kumwita Waziri mkuu mstaafu? Mbona CUF wanampamba Prof Lipumba kama mwenyekiti aliyejiuzulu na hawadanganyi kwa kumwita mwenyekiti mstaafu????
 
Bora ameenda huyu Mzee ni mcha Mungu sana.Mungu ambariki ampe afya njema na maisha marefu
 
2-9.jpg


Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa ambaye pia ni Mjumbe wa Kamati Kuu ya CHADEMA jana alitembelea shule ya Nanja iliyoungua moto hivi karibuni mkoani Arusha.

Akiambatana na viongozi wengine katika jimbo la Monduli Lowassa aliwataka viongozi kuhakikisha shule za bweni zinajengwa vizuri na kuwekewa mifumo ya kujikinga na ajali za moto kama ambavyo sasa shule tano kwa kipindi kifupi zimeungua moto mkoani Arusha na chanzo kikiwa hakijulikani.

“Napenda kuwakumbusha wakuu wa shule na viongozi kwamba ni muhimu shule zote za mabweni ziwezeshwe na zijengwe vizuri huku zikichukuliwa tahadhari zote za kujikinga na ajali kama hizi, pia nitaungana na uongozi wa jimbo la Monduli pamoja na wadau mbalimbali kuhakikisha shule hii inarekebishwa na watoto wanarejea katika mabweni” Alisema Lowassa.

Aidha Lowassa alitumia nafasi hiyo kuwaasa wanafunzi kusoma kwa bidii kwani elimu ndiyo mkombozi wa maisha yao.
 
Nadhani investments zimefanyika zaidi kwa ajili ya UKUTA.
 
Back
Top Bottom