• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

EDU_VIDEO: This Man Drank Energy Drinks Everyday This Is What Happened To Him

JULIUS-DARCY

JULIUS-DARCY

Senior Member
Joined
Apr 22, 2014
Messages
120
Points
250
JULIUS-DARCY

JULIUS-DARCY

Senior Member
Joined Apr 22, 2014
120 250
Hatari!!! Sasa nafikiri alikunywa kupita kiasi
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,452
Points
1,250
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,452 1,250
tusinnywe haya pia pombe tusiinywe kabisa
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
6,258
Points
2,000
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
6,258 2,000
TOO MUCH IS HARMFUL
 
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
717
Points
500
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
717 500
Energy drinks zote, zote haijarishi zina jina gani; ni SUMU KWAKO kwani vyote vimejaa kemikali za ajabu na hatari kwa afta ya binadamu. Acheni kabisa, msibabaishwe na matangazo yao. ACHA KABISA.
 

Forum statistics

Threads 1,406,897
Members 532,524
Posts 34,530,831
Top