Jurrasic Park
JF-Expert Member
- Sep 13, 2013
- 3,833
- 6,889
Habari wana MMU
Nifuraha yangu nikutane na nyie hapa kushirikiana changamoto za maisha ya kila siku huku duniani.Ni miezi miwili tangu niingie mjini hapa Dar es salaam kwa kazi niliyoomba huku. Maisha yanaenda pamoja na ugumu wa maisha lakini inshalahh nitayaweza.
Siku moja katika pitapita zangu huku mjini nikakutana na mama mmoja aliyekuaga jirani yangu kule kanda ya kaskazini. Story iko hivi huyu mama aliolewa na mwanaume mmoja ambaye alikuwa mpiganaji wa maisha.
Huyu mwanaume alipata kujenga nyumba ya kisasa na club ya kuuza mbege. Katika mihangaiko ya maisha huyu mwanaume alipata ajali akafariki kwa ajali ya gari. Huyu mama baada ya ya taratibu za mazishi kuisha huyu mama alipata mwanaume mwingine.
Huyo mwanaume aliyempata katika kuishi naye akataka kupata mkopo wa hela benki. Benki kwenda kupata mkopo, wakanunua gari ya kutembelea hizi za bei mbaya. Sasa miaka ikasonga wakiwa na huyu mwanaume.
Kuna kipindi nilishuhudia yule mama alitaka kujenga nyumba nyingine wakati nyumba ilipofikia kuwekewa kioo aligoma kumlipa fundi, fundi akatembelea juu ya kioo (mlio jenga mnajua maana yake )Ilipofika muda wa kulipa mkopo huyu Mama akamshirikisha yule mwanaume akafanya namna nyumba aliyoweka rehani na mali zingine benki ikachukua zote.
Mwanaume kuona vile akasepa akamwachia mama ule msala. Mama akabaki na asset moja ya club ya mbege pale kanda ya kaskazini. Sasa mama pale kilabuni alikorofishana na yule muuzaji ambaye mume aliyemwachia sasa muuzaji akasepa kimoja. Kutokana na kauli mbaya za yule mama wanunuzi wakasepa kimoja(wanunuzi wanaweza wasimpende tajiri wakampenda muuzaji) sasa ile asset moja nayo ikafilisika.
Mama wa watu akakimbia kule kaskazini leo nimemkuta huku dar anakaa na mashemeji. Namuonea huruma sana kwa sababu alikuaga tajiri leo ndo ivyo tena. Mwanaume yule aliyekuwa naye sasa aonekani. Siamini kabisaa huyu mama ndo kafika hapa tunagombea daladala hapa mjini kama hatuna akili, leo ndo ivyo tena sijui ata nimsaidieje
Nimeileta hapa jukwaani ili iwe fundisho kwa wadada na wamama walioko huku jamani huwezi pendwa na wanaume wawili
Asante@gobe
Nifuraha yangu nikutane na nyie hapa kushirikiana changamoto za maisha ya kila siku huku duniani.Ni miezi miwili tangu niingie mjini hapa Dar es salaam kwa kazi niliyoomba huku. Maisha yanaenda pamoja na ugumu wa maisha lakini inshalahh nitayaweza.
Siku moja katika pitapita zangu huku mjini nikakutana na mama mmoja aliyekuaga jirani yangu kule kanda ya kaskazini. Story iko hivi huyu mama aliolewa na mwanaume mmoja ambaye alikuwa mpiganaji wa maisha.
Huyu mwanaume alipata kujenga nyumba ya kisasa na club ya kuuza mbege. Katika mihangaiko ya maisha huyu mwanaume alipata ajali akafariki kwa ajali ya gari. Huyu mama baada ya ya taratibu za mazishi kuisha huyu mama alipata mwanaume mwingine.
Huyo mwanaume aliyempata katika kuishi naye akataka kupata mkopo wa hela benki. Benki kwenda kupata mkopo, wakanunua gari ya kutembelea hizi za bei mbaya. Sasa miaka ikasonga wakiwa na huyu mwanaume.
Kuna kipindi nilishuhudia yule mama alitaka kujenga nyumba nyingine wakati nyumba ilipofikia kuwekewa kioo aligoma kumlipa fundi, fundi akatembelea juu ya kioo (mlio jenga mnajua maana yake )Ilipofika muda wa kulipa mkopo huyu Mama akamshirikisha yule mwanaume akafanya namna nyumba aliyoweka rehani na mali zingine benki ikachukua zote.
Mwanaume kuona vile akasepa akamwachia mama ule msala. Mama akabaki na asset moja ya club ya mbege pale kanda ya kaskazini. Sasa mama pale kilabuni alikorofishana na yule muuzaji ambaye mume aliyemwachia sasa muuzaji akasepa kimoja. Kutokana na kauli mbaya za yule mama wanunuzi wakasepa kimoja(wanunuzi wanaweza wasimpende tajiri wakampenda muuzaji) sasa ile asset moja nayo ikafilisika.
Mama wa watu akakimbia kule kaskazini leo nimemkuta huku dar anakaa na mashemeji. Namuonea huruma sana kwa sababu alikuaga tajiri leo ndo ivyo tena. Mwanaume yule aliyekuwa naye sasa aonekani. Siamini kabisaa huyu mama ndo kafika hapa tunagombea daladala hapa mjini kama hatuna akili, leo ndo ivyo tena sijui ata nimsaidieje
Nimeileta hapa jukwaani ili iwe fundisho kwa wadada na wamama walioko huku jamani huwezi pendwa na wanaume wawili
Asante@gobe