Eastern Congo to be Rwanda, Kagame's wish

Eastern Congo to be Rwanda, Kagame's wish

yaani mnyarwanda tena aliyesoma Tanzania anarudi leo anaiita Tanzania ni lala land....can Rwanda compete in anything with Tanzania? with exception with your so called usafi wa jiji? nchi pekee inayoweza kuwatukana watz kwa matusi kama ya kwako ni kenya. Rwanda has a very long way to go to even compete with Tanzania in every thing, you have nothing to compete with us. kigali yenyewe inatakiwa tu kushindana na mwanza au arusha, and that pride of yours is what brought you to genocide something which if you don't learn from your history, might repeat again someday so soon. the anger which the 75% Rwandans (hutu) have against the very fiew (14% tusi) will explode someday if you don't learn from your past. we are not prepared to receive refugees for the second time kwasababu tulivyowalea tukawapatia chakula na choo cha kujisaidia, viongozi wenu wengi tumewasomesha kwa kodi za watanzania na leo wanatutukana, hatutaki yajirudie tena. Mungu awasaidie.

kiingereza kigumu kweli kweli. hivi unajua maana ya lala land?
 
Same old BS...there is no such thing as a Bahima Empire plan...dunia ya sasa ujinga huu utafanikiwa vipi?
 
Same old BS...there is no such thing as a Bahima Empire plan...dunia ya sasa ujinga huu utafanikiwa vipi?
Bahima empire plan ipo, tena inainclude hata kagera na kigoma upande wa Tanzania. interlacustrine areas zile za zamani wanataka kuzirudisha.
 
Bahima empire plan ipo, tena inainclude hata kagera na kigoma upande wa Tanzania. interlacustrine areas zile za zamani wanataka kuzirudisha.

Hute nionyeshe hiyo plan? Msilete anti-Tutsi propaganda zinazotungwa na FDLR na wapambe wao. We've been hearing this ---- since the 1950's. It's part and parcel of Hutu Power ideology.
 
Unajua sisi waafrica sijui tukoje. Mimi sioni ubaya wa mwafrica yeyote kuishi nchi yeyote popote.
Tanzania itabaki kuwa nchi ya watz. Leo hii tukianza kujichunguza sihani kama kutakuwa kuna mtanzania halisi.

Tanzania is a pool of many different background,tribes etc from those countries surrounding us. Mimi naamini sheria za nchi lazima zifatwe na kuheshimuwa na opportunities zitoke for all . Sioni hatari mnyaruanda kuishi tz wala mganda as long as wanafuata sheria za nchi.

Kamwe hatuwezi kuendelea kama tuna ideologies za kutengana na kubaguana sisi kwa sisi waafrica.

Laana tulizonazo zatosha!!!
m23 walikuwa wanazifuata sheria za kongo?, hata mimi sioni tatizo kama mgeni anafuata taratibu na havunji sheria.
 
Back
Top Bottom