East Africa Standby Force

East Africa Standby Force

1. ICTR has already proved there was no planning, coordination..none of the sort, kama unabishana nayo fine!
2. Wewe na wenzio ndio huwa mnasema interahamwe, FAR na sasa FDLR wote ni genocidaires kwa ujumla wao, unaposema kuwa THE NATIONAL LEADER OF INTERAHAMWE alikuwa hajui INTERAHAMWE kazi yake nini unachekesha! Halafu wapi umepata kuwa familia ya kajuga ilikuwa ya kwanza kuuawa? au ndio stori za zitto na malumbesa? kinachojulikana ni kuwa kajuga alimficha kaka yake "hotel Rwanda", akalindwa na MHUTU Paul rusesabagina, ambaye leo hii WEWE na paul kagame mnamshitaki for "terrorism" among other things! Please prove hilo. lakini mwisho kabisa, kama version yako ya innoncence ni kweli, why was he sentenced to life in jail, while somebody like Gen. Rwakarabije, the CO-FOUNDER and FIRST COMMANDER OF FDLR is now living peaceful as the HEAD OF PRISON? sometimes propaganda zenu zinajiaibisha zenyewe....

kufungwa nilazima afungwe kwani alikua na akili timamu...tatizo alipenda sana maisha yake akasahau ndugu zake .....nafikiri kama alikua agent wa RPF asingefungwa angekua kama huyo unayesema rwarakabije.
 
1. ICTR has already proved there was no planning, coordination..none of the sort, kama unabishana nayo fine!
2. Wewe na wenzio ndio huwa mnasema interahamwe, FAR na sasa FDLR wote ni genocidaires kwa ujumla wao, unaposema kuwa THE NATIONAL LEADER OF INTERAHAMWE alikuwa hajui INTERAHAMWE kazi yake nini unachekesha! Halafu wapi umepata kuwa familia ya kajuga ilikuwa ya kwanza kuuawa? au ndio stori za zitto na malumbesa? kinachojulikana ni kuwa kajuga alimficha kaka yake "hotel Rwanda", akalindwa na MHUTU Paul rusesabagina, ambaye leo hii WEWE na paul kagame mnamshitaki for "terrorism" among other things! Please prove hilo. lakini mwisho kabisa, kama version yako ya innoncence ni kweli, why was he sentenced to life in jail, while somebody like Gen. Rwakarabije, the CO-FOUNDER and FIRST COMMANDER OF FDLR is now living peaceful as the HEAD OF PRISON? sometimes propaganda zenu zinajiaibisha zenyewe....

kitu kingine nikwambie hivi rwanda hata wewe ukija ukaomba msamaha utasamehewa ili mradi usiwe katika categpory 1 ya wale master planner wa genocide...ukiwa mmoja wapo lazima ufungwe tu.
 
Hawa wanya rwada wanasumbuka sana kulikoni?
1. Ni masikini
2. Hawana ardhi
3. Ni goigoi
4. Ka nchi kadogo
5. Wajinga
6. Wananjaa
7. Ni wafu
8. Wanyonge
9. Jeshi dhaifu
10. Rais wao anaukimwi

Kawanini mnajibizana nao.
Msiwape sifa wasizo nazo. Nimetembelea rwanda watu wanashida ile mbaya sana. Njaa kali inawauma
 
Hawa wanya rwada wanasumbuka sana kulikoni?
1. Ni masikini
2. Hawana ardhi
3. Ni goigoi
4. Ka nchi kadogo
5. Wajinga
6. Wananjaa
7. Ni wafu
8. Wanyonge
9. Jeshi dhaifu
10. Rais wao anaukimwi

Kawanini mnajibizana nao.
Msiwape sifa wasizo nazo. Nimetembelea rwanda watu wanashida ile mbaya sana. Njaa kali inawauma

we sema ulikosa vyakula vya bure....au hukua na hela.
 
Hawa wanya rwada wanasumbuka sana kulikoni?
1. Ni masikini
2. Hawana ardhi
3. Ni goigoi
4. Ka nchi kadogo
5. Wajinga
6. Wananjaa
7. Ni wafu
8. Wanyonge
9. Jeshi dhaifu
10. Rais wao anaukimwi

Kawanini mnajibizana nao.
Msiwape sifa wasizo nazo. Nimetembelea rwanda watu wanashida ile mbaya sana. Njaa kali inawauma

hebu angalia jinsi ulivyo upanga huo utumbo,kweli unatatizo kichwani,linganisha rwanda ya 1990 na rwanda yaleo ndio utajua wanyarwanda ni watu gani hakuna aliyakua akiamini rwanda ingekua hivi mnavyo iona walikua wakisema kwamba ni failed state..lakini hivi sasa chini ya uongozi wa pk dunia nzima wanaimba rwanda kwamba ni mfano wakuigwa afrika na wengi wanajua hilo isipo kua watu wenyewivu kama nyie msiokubali maendeleo ya wengine,,ahahahaha vipi basha wenu kashapona busha??
 
Back
Top Bottom