DW radio yamkaanga rais Magufuli

DW radio yamkaanga rais Magufuli

Katika taarifa ya habari ya Leo jioni redio DW imetoa tahariri ndefu inayo onyesha jinsi serikali ya Tanzania ilivyoshindwa kuendesha nchi badala yake serikali hiyo kutumia nguvu kubwa kulazimisha watu kukubali matakwa yake.
Wameendelea kuonanga serikali ya Tanzania kuwa ni serikali isiyofwata sheria na hata polisi nao wameshindwa kufwata sheria ktk kutimiza majukumu yao badala yake wanafanya kazi kulingana na matamko yansyotolewa na viongozi wa serikali.
Wametolea mfano jinsi wanasiasa wa wapinzani wanavyo kamatwa na kufunguliwa kesi zisizo na kichwa wala miguu ambazo kisheria hazina mashiko.
Wameonyesha wasiwasi mkubwa kuwa kwa sasa nchi inakoelekea siko kwani hata vyombo vya habari, mahakama na bunge vimekuwa passive isipokuwa mhimili mmoja tu wenye nguvu.
Pia wameonyesha kuwa serikali ya sasa kutokana na udhaifu wake imekuwa tayari kuhakikisha migogoro ndani ya vyama vya siasa ili kuvipunguza nguvu na wakatolea mfano CUF
Mwisho walimunukuu mh Tundu Lissu kuwa kwasasa nchi iko stage ya kwanza ya udikteta yaani u dikiteta uchwara
Mbona hii hali bado cha mtoto subirini kuona sura zenu zilizo choka baada ya hapo muanze kuishi km mashetani Kwanza hatuwataki mjini mkalime kazi kulalamika njaa mlituchagua acheni tufanye kazi siasa 2020 Mwaka 2019 tutaachia na mulivyo na kale ka ugonjwa ambako hakana dawa kale kakusahau mta tuchagua tena ili tuwaletee maendeleo ya viwanda Hakuna kuvaa mitumba badala yake sisi tuta wauzia wao mitumba tena kwa bei Rahisi hata miswaki used tuta wapelekea mabomba yatatoa Maziwa
 
Katika taarifa ya habari ya Leo jioni redio DW imetoa tahariri ndefu inayo onyesha jinsi serikali ya Tanzania ilivyoshindwa kuendesha nchi badala yake serikali hiyo kutumia nguvu kubwa kulazimisha watu kukubali matakwa yake.
Wameendelea kuonanga serikali ya Tanzania kuwa ni serikali isiyofwata sheria na hata polisi nao wameshindwa kufwata sheria ktk kutimiza majukumu yao badala yake wanafanya kazi kulingana na matamko yansyotolewa na viongozi wa serikali.
Wametolea mfano jinsi wanasiasa wa wapinzani wanavyo kamatwa na kufunguliwa kesi zisizo na kichwa wala miguu ambazo kisheria hazina mashiko.
Wameonyesha wasiwasi mkubwa kuwa kwa sasa nchi inakoelekea siko kwani hata vyombo vya habari, mahakama na bunge vimekuwa passive isipokuwa mhimili mmoja tu wenye nguvu.
Pia wameonyesha kuwa serikali ya sasa kutokana na udhaifu wake imekuwa tayari kuhakikisha migogoro ndani ya vyama vya siasa ili kuvipunguza nguvu na wakatolea mfano CUF
Mwisho walimunukuu mh Tundu Lissu kuwa kwasasa nchi iko stage ya kwanza ya udikteta yaani u dikiteta uchwara
Tunaelekea kwa rafiki yetu mpendwa El Sisi, tukifuata ushauri wa PK ng'ambo ya Rusumo.
 
Katika taarifa ya habari ya Leo jioni redio DW imetoa tahariri ndefu inayo onyesha jinsi serikali ya Tanzania ilivyoshindwa kuendesha nchi badala yake serikali hiyo kutumia nguvu kubwa kulazimisha watu kukubali matakwa yake.
Wameendelea kuonanga serikali ya Tanzania kuwa ni serikali isiyofwata sheria na hata polisi nao wameshindwa kufwata sheria ktk kutimiza majukumu yao badala yake wanafanya kazi kulingana na matamko yansyotolewa na viongozi wa serikali.
Wametolea mfano jinsi wanasiasa wa wapinzani wanavyo kamatwa na kufunguliwa kesi zisizo na kichwa wala miguu ambazo kisheria hazina mashiko.
Wameonyesha wasiwasi mkubwa kuwa kwa sasa nchi inakoelekea siko kwani hata vyombo vya habari, mahakama na bunge vimekuwa passive isipokuwa mhimili mmoja tu wenye nguvu.

Pia wameonyesha kuwa serikali ya sasa kutokana na udhaifu wake imekuwa tayari kuhakikisha migogoro ndani ya vyama vya siasa ili kuvipunguza nguvu na wakatolea mfano CUF
Mwisho walimunukuu mh Tundu Lissu kuwa kwasasa nchi iko stage ya kwanza ya udikteta yaani u dikiteta uchwara

Hili ni pigo la wazi kwa malaika mtukufu asiyependa wala kujua maana ya kukosolewa.
 
Lowassa ana one of the best communication officer in Tanzania-Mr Abubakar Liongo,ana uwezo mkubwa wa kuumba maneno na jamaa bado ana mizizi yake DW,kupenyeza habari kama hii ni suala dogo sana kwake
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Naunga mkono hoja. Hata uchumi umeshuka. Ni mjinga tu atakayepinga maelezo haya. Mzunguko wa fedha nchini ni mgogoro maana fedha tumezivundika Benki kuu ziive kama ndizi. Ajabu sana!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bahati mbaya vyovyote unavyokashifu haiwezi kumbadilisha Mh. Rais katika mapambano yake ya kuinyoosha nchi. So it is either utii sheria bila shuruti au ulazimishwe kutii sheria. Endelea kukashifu maana ndilo jambo pekee unaloliweza kwa sasa.
sheria gani unaijua wewe kula kulala .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwakweli inaumiza kuona wanaccm tunashagilia hali kama hii.Ila nawapongeza wapinzani kwa jinsi wanavyo onyesha busara na uvumilivu wa hali ya juu...Ingekua ccm ndo tunafanyiwa hivi bila shaka pasinge kua na amani.HONGERENI WAPINZANI KATIKA ILI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni bahati mbaya kelele zao haziwezi kumumfanya Mh. Rais aache kuinyoosha nchi. Wanapowaangalia akina Lissu basi wangekuwa wanawaangalia na wakulima pia. Lissu ni mpayukaji kukamatwa ni hadhi yake anayostahili.
anabomoa nchi nadhani Mungu katuletea aina ya shetani ili tutie akili
 
Katika taarifa ya habari ya Leo jioni redio DW imetoa tahariri ndefu inayo onyesha jinsi serikali ya Tanzania ilivyoshindwa kuendesha nchi badala yake serikali hiyo kutumia nguvu kubwa kulazimisha watu kukubali matakwa yake.
Wameendelea kuonanga serikali ya Tanzania kuwa ni serikali isiyofwata sheria na hata polisi nao wameshindwa kufwata sheria ktk kutimiza majukumu yao badala yake wanafanya kazi kulingana na matamko yansyotolewa na viongozi wa serikali.
Wametolea mfano jinsi wanasiasa wa wapinzani wanavyo kamatwa na kufunguliwa kesi zisizo na kichwa wala miguu ambazo kisheria hazina mashiko.
Wameonyesha wasiwasi mkubwa kuwa kwa sasa nchi inakoelekea siko kwani hata vyombo vya habari, mahakama na bunge vimekuwa passive isipokuwa mhimili mmoja tu wenye nguvu.
Pia wameonyesha kuwa serikali ya sasa kutokana na udhaifu wake imekuwa tayari kuhakikisha migogoro ndani ya vyama vya siasa ili kuvipunguza nguvu na wakatolea mfano CUF
Mwisho walimunukuu mh Tundu Lissu kuwa kwasasa nchi iko stage ya kwanza ya udikteta yaani u dikiteta uchwara
Na hayo ndiyo mambo tunayosema kila siku hapa, kwa hiyo si DW tu wanaoona haya, hata sisi Watanzania tunaotumia uchambuzi usio na mahaba wala inda tunaona hayo na kuyasema kila siku hapa.

Mengine yana ushahidi kutoka kauli za Magufuli mwenyewe, kwa mfano hilo la mhimili mmoja kujiweka juu, Magufuli alimjibu pascal Mayala Ikulu kwamba mihimili yote iko sawa ila kuna mmoja umechimbiwa chini zaidi".

Hii kauli kwa wale waliomsoma George Orwell katika"Animal Farm" wataifananisha na kauli ya kwamba "allanimals are equal but some animals are more equal than others"

the definition of all animals are equal, but some animals are more equal than others

Sasa mtu anayetetea Orwellian government kamah uyu, tena kwa kauli za kijinga kama vile hajawahikusomahata summary tu ya "Animal Farm", DW wakimsema, Watanzania tukimsema, tutakuwa tunakosea?
 
Back
Top Bottom