Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 913
- 792
■Yaelezwa uwekezaji miaka saba wa afya ulivyookoa maisha
■Ndejembi atamba UN, Samia alivyokubali wajibu wa Afrika
■Ataka mfumo bora wa fedha wa kimataifa kwa maendeleo
na kuuwa waTanganiyka je, mbona ni FANIKIO kubwa sana kwa Mzanzibari kulipiza yale ya 2001 huko PEMBA!View attachment 3676789
■Yaelezwa uwekezaji miaka saba wa afya ulivyookoa maisha
■Ndejembi atamba UN, Samia alivyokubali wajibu wa Afrika
■Ataka mfumo bora wa fedha wa kimataifa kwa maendeleo
Huna akilina kuuwa waTanganiyka je, mbona ni FANIKIO kubwa sana kwa Mzanzibari kulipiza yale ya 2001 huko PEMBA!
Hili hamkulitaja! Au tulitaje sisi??View attachment 3676789
■Yaelezwa uwekezaji miaka saba wa afya ulivyookoa maisha
■Ndejembi atamba UN, Samia alivyokubali wajibu wa Afrika
■Ataka mfumo bora wa fedha wa kimataifa kwa maendeleo
zako umeziweka kwenye matacal yako!Huna akili
Wewe unazo?Huna akili
Toilet paper ya lumumba hiyo.View attachment 3676789
■Yaelezwa uwekezaji miaka saba wa afya ulivyookoa maisha
■Ndejembi atamba UN, Samia alivyokubali wajibu wa Afrika
■Ataka mfumo bora wa fedha wa kimataifa kwa maendeleo
Wamefafanua na jinsi alivyofanikiwa kuuwa ndugu na jamaa zetu Ili abakie madarakani? Ati alishindq kwa 98% thubuuutu.View attachment 3676789
■Yaelezwa uwekezaji miaka saba wa afya ulivyookoa maisha
■Ndejembi atamba UN, Samia alivyokubali wajibu wa Afrika
■Ataka mfumo bora wa fedha wa kimataifa kwa maendeleo