Dume zima na hirizi kiunoni

daah.(vina mwanzo kati na mwisho)........mwenyewe kakusikia......lakini so long as umlimpa mchezo atajisifia......lakini inakuaje mshikaji uchawi unauaminia......?muamini mola katika hii dunia.........!! hirizi na makafara yatakuharibia.........!!

hivi kupewa mbunye ni issue kubwa ? shikamooo
 
Yaani hapo umedhihirisha ni jinsi gani ulivyo Maharage ya Mbeya a.k.a Chupi mkononi.
Unajuaje kama kisa hiki ni cha kweli ama lah? Usiwe mwepesi wa kukimbilia hitimisho
 
...khaaaa,aayayaaaa,uzinzi mbayaaa.....!!
 
Unapendelea kushinda wapi Nazjaz, nami nimejipulizia uturi wa Issey Miyake...
 
Last edited by a moderator:
 
Duh! Ukome kufanya umalaya,tatizo lenu mademu wa town huwa mnajifanya mnajua sana ku sort,lakini siku zote mnaambulia maumivu tu,nyambaf zenu!
 
Pole shosty kwa yaliyokukuta. Siku nyingine unamseach kwanza.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…