Dume zima na hirizi kiunoni

au ndio kazi na dawa
 
We ulifuata
candlelight dinner + ndovu + mziki mwororo= mgegedo.

Sasa masuala ya hirizi yanatoka wapi tena?
 
Jumatano mmekutana, jumamosi ushavua chupi
 
Na nlijuwa tu utakuja kuadithia watu humu. Ile ilikuwa mikwala tu uondoke bila kudai pesa [emoji23]
 
Bira shaka atakuwa mshana jr huyo kwa ile minyuzinyuzi ku namna fulani,pole dada wa watu😀
 
Nimefurahishwa na aina ya uandishi wako.
Ingawa thread ni ya miaka mingi, lakini kwenye uandishi upo vzuri.
 
kama uli-enjoy show basi sahau kuhusu hirizi. Wanao vaa rozari je? Nayo ni aina ya hirizi za kizungu.
 
kawaida saaana izo no mbinu ambazo hata Mimi enzi Niko kijana nilikua napenda saana uchi..... nikawa nikipata demu navaa shanga kiunoni... namkamua namuacha na mshangao..... anaenda wasimulia wenzake...

wenzake wananitafuta kwa juhud zote waje kuiona shanga....

km kawa wakija ndan naivaa natembeza dudu...

ndani ya mwezi nikawa nishakamua marafiki km 9 Hiv kirahis saaanah.....

ndio ilivyo kwa uyo basha ako.... we endelea kusimulia na unajifanya una mshangao.... utakuja stuka ashawatia hadi! ndugu zako dadek.


tuna mbinu nyingi saana tukitaka ngozi. trust me
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…