Dula mjukuuu wa ambua da' chanel 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dula mjukuuu wa ambua da' chanel 5

Discussion in 'Celebrities Forum' started by THEO LYIMO, Mar 21, 2012.

  1. T

    THEO LYIMO Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wacha niseme wana kwa hili kwani huyu jaammaaa ni bonge l amtangazaji hata salama jabir akirudi pale pb hamuwezi na angepewa na hnl tuachane na yle tozi anashobokea wasichana na hata swaga hana dula ndo kwikwi au mnasemaje

    dula huchoki kumsikiliza wana

    jembe jipangeee
     
  2. kau

    kau Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kweli ni bonge la mtangazaji lakini usimfananishe na Salama jabir..........
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 9,390
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa natofautiana nae kwa jinsi anavyobana pua tu.
    Huwa anibariki.
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    anapenda sana ushkaji na wakali wenye miunekano!!!
     
  5. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Anapretend saut,yle bwge.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Dula ndiye nani? ABDALLAH MAJURA au? ABDALLAH MWAIPAYA?
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,750
    Likes Received: 8,317
    Trophy Points: 280
    Huku waachie wenyewe wauza sura na wapaka poda,....hutakaa uwaelewe wanachojadili hapa wanadhani watu wote humu wapo Tandale na Temeke na hawajui JF ni world wide.
     
  8. m

    mankind Senior Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ww kwani watu wa tandale na tandika wana kitu gani
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,750
    Likes Received: 8,317
    Trophy Points: 280
    Idiot person,..... am oversize to you, don't even think to start a war with me i will complete destroy you & if u don't believe it try again to talk rubbish then u will see what is next, don't say i didn't warn you!
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Mbana pua yule hana lolote.. Voice pretender
     
  11. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 10,587
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    nyoooooo.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,750
    Likes Received: 8,317
    Trophy Points: 280
    Fyeuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
     
  13. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mkuu matola pamoja na kuwa mankind amekosea sana kukutusi lakini wewe pia ulikosea sana kuwa undervalue watu wa Tandale na Temeke mkuu! ndio wanaweza kuwa ni makabwela lakini usifikiri ukabwela wao unawafanya wasiwe weledi wa mambo!
     
  14. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    haya makali ya maisha yatatupeleka mbali kwa kweli!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,750
    Likes Received: 8,317
    Trophy Points: 280
    What i mean sio kukashifu,.....maana yangu ilikuwa kwamba JF inatumiwa na watu ambao wako nchi mbalimbali hapa duniani Hiyo Tandale na Temeke its just a sample tu na wengine wana zaidi ya miaka 10 hawajawahi kurudi Bongo, kuna mtindo humu umezuka hasa kwa hawa vijana wa under 25 wapoleta thread huwa wanadhani ni story ya washkaji mnaokaa mtaa mmoja ndio mnashare hiyo story, lakini ukianza kuiandaa story yako vizuri na ukaileta hapa hata asiyewajuwa hao wahusika lakini anapata content ya hiyo story ulikusudia kuleta habari gani then wote tunashare na kucoment.
    Wakati mwingine lugha kali ndiyo njia sahihi za kuwafundisha watu kwa vitendo.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Dula mbana pua tu,sharo bang! Anacopy stail ya adamu mchomvu na b12,hana ubunifu. Kwanza enzi za salama kipindi cha salama kipindi kilikuwa na mvuto sana,inshot dogo kaharibu kipindi.ni hayo tu.
     
  17. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 10,587
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    umenichekesha. I didnt expect.
     
  18. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,865
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ungekuwa specific sio unatuwekea sentensi tata!
    huo ni ufinyu wa fikra na kutafakari!mwerevu hatukani,..jifunze jipange
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,750
    Likes Received: 8,317
    Trophy Points: 280
    Sentensi tata inakuja kwenye thread tata!!.... wewe ndio finyu, jifunze jipange tena siku nyingine.
     
  20. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    yaani hujakosea kabisa copy cat ya adamu mchovu nashindwa kuwaelewa kabisa wanashindwa vp ku talk normal hivi akiwa mbele ya mengi anaongea vile au anatangaza biashara
     
Loading...