kwa upande wangu nimenunua Miniso products and I have not been disappointed so far, huwa sinunui bidhaa kwa kuiangalia kwa macho, ninanunua bidhaa ambayo ninaihitaji na huitumia in my day today life, kuna bidhaa kadhaa nilinunua pale, I was so impressed na nikarudi tena kununua, uwe na uhakika na unachotuhumu. China ni matajiri sababu almost every big manufacturing industries za dunia plants zao ziko China, wachina ni wachapakazi na China is cost friendly kwa manufacturing operations, ukiwa na kiwanda China lazima uandike Made in China, swala la quality wewe kama consumer ni fedha yako tu! China kuna quality zote maamuzi ni yako wewe mnunuzi kulingana na pochi yako. Pale Miniso every item iko na infomation nyuma Designed in Japan, made in China (kama simu unayotumia sasa)huna haja ya kuwaonya watu,run the product number kwenye website yao, si vizuri kuiongelea biashara ya mtu kwa namna hii bila kutuletea ushahidi wa unachokiongea.