Duh ni nouma kukaa chumba kimoja na mitoto kama hii

Duh ni nouma kukaa chumba kimoja na mitoto kama hii

Info Boy

Member
Joined
Sep 9, 2013
Posts
33
Reaction score
6
Dogo anaishi Chumba kimoja na wazazi wake, Kaz yake anauza MIWA. Usiku miwa yake anaiweka UVUNGUN. Wazaz ucku wakiwa wanajenga FAMILIA kumbe DOGO hajalala! Akasikia "Ash ash ash ash ash ash" tamu.
Dogo akauliza:
BABA.mnakula MIWA yangu?.
MAMA,akasema Chomoa, Chomoa!
DOGO.akadakia:
MNACHOMOA MUWA MWINGNE MTANITIA HASARA JAMANI!.

Pata nyingine ngingi hapa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom