Dogo anaishi Chumba kimoja na wazazi wake, Kaz yake anauza MIWA. Usiku miwa yake anaiweka UVUNGUN. Wazaz ucku wakiwa wanajenga FAMILIA kumbe DOGO hajalala! Akasikia "Ash ash ash ash ash ash" tamu.
Dogo akauliza:
BABA.mnakula MIWA yangu?.
MAMA,akasema Chomoa, Chomoa!
DOGO.akadakia:
MNACHOMOA MUWA MWINGNE MTANITIA HASARA JAMANI!.
Pata nyingine ngingi hapa
Dogo akauliza:
BABA.mnakula MIWA yangu?.
MAMA,akasema Chomoa, Chomoa!
DOGO.akadakia:
MNACHOMOA MUWA MWINGNE MTANITIA HASARA JAMANI!.
Pata nyingine ngingi hapa