Duh jide bhaaaaaas,mwacheni anaconda


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,670
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,670 280
Kwa takribani miaka yote,huyu dada anashikilia tuzo ya mwanamuziki bora wa kike,yaani ni noma,wadada jipangeni sana kwa jide,hyu mwanamke hatar,msipoangalia miaka yote mtashikilia tuzo za uchipukizi..BIG UP JIDE...TEAM ANACONDA OYEEEEEEEEEEEE??????? NANI AMENUNA????
 
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
815
Likes
65
Points
45
Age
35
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
815 65 45
Clouds wamenuna
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Hongera kwake na wengine wote waliopata Tuzo za KILI.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
she is always on top,nyie ongeeeeni weeeeee mpaka bhas,u cant change the fact
Namuheshimu JIDE kwa kuepuka kuwa na maskendo ya mjini lakini pia kwa kuwa na fikra za kiujasiriamali katika kuongeza kipato chake ( kuwa na bendi na mgahawa wa nyumbani lounge) .Fikra hizi za ujasiriamali ndizo zinamjengea chuki na akina ruge ambao hawataki wasanii wapate mafanikio ili waendelee kuwa chini ya himaya yao kandamizi. Hongera JIDE watanzania watafutaji wanakuunga mkono.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,037
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,037 280
Namuheshimu JIDE kwa kuepuka kuwa na maskendo ya mjini lakini pia kwa kuwa na fikra za kiujasiriamali katika kuongeza kipato chake ( kuwa na bendi na mgahawa wa nyumbani lounge) .Fikra hizi za ujasiriamali ndizo zinamjengea chuki na akina ruge ambao hawataki wasanii wapate mafanikio ili waendelee kuwa chini ya himaya yao kandamizi. Hongera JIDE watanzania watafutaji wanakuunga mkono.

PhD heshima mbele mkuu...
Then i hope bado huja sign out na kupotelea usingizini.
Let me ask u...
Tangu mwaka jana zilipokwisha tolewa tuzo za Kili mpaka mwaka huu je Lady JD katoa nyimbo gani?
Na je nyimbo alioitoa ina zaidi ya Miezi minne?
Je msanii bora wa kike tutampata kwa style hiyo?
Au tutampata kwa wingi wa kura ambao hatujui ni safi au chafu?
Rejea kituko cha tuzo hizo pale walipompa Mpoki Tuzo kwa nyimbo ambayo alicopy kwa contender wake ktk hizohizo tuzo...

Hebu tuhoji basi je Jide kafanya nini cha maana kwa msimu mzima wa Tuzo kilichopelekea japo ajumuishwe kwenye category hiyo?

NB: swali kwa PhD.
Wengine nyoosheni vidole ntawauliza mmoja mmoja.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,835
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,835 1,670 280
PhD heshima mbele mkuu...
Then i hope bado huja sign out na kupotelea usingizini.
Let me ask u...
Tangu mwaka jana zilipokwisha tolewa tuzo za Kili mpaka mwaka huu je Lady JD katoa nyimbo gani?
Na je nyimbo alioitoa ina zaidi ya Miezi minne?
Je msanii bora wa kike tutampata kwa style hiyo?
Au tutampata kwa wingi wa kura ambao hatujui ni safi au chafu?
Rejea kituko cha tuzo hizo pale walipompa Mpoki Tuzo kwa nyimbo ambayo alicopy kwa contender wake ktk hizohizo tuzo...

Hebu tuhoji basi je Jide kafanya nini cha maana kwa msimu mzima wa Tuzo kilichopelekea japo ajumuishwe kwenye category hiyo?

NB: swali kwa PhD.
Wengine nyoosheni vidole ntawauliza mmoja mmoja.
we ni kati ya wale walegeza suruali?
hv huwa mnalegeza kwa lipi?
tayali kwa kutenda au kutendwa?
huna jipya kaa mkao wa kushughulikiwa, jide juu, juu, juu zaidi!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,037
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,037 280
we ni kati ya wale walegeza suruali?
hv huwa mnalegeza kwa lipi?
tayali kwa kutenda au kutendwa?
huna jipya kaa mkao wa kushughulikiwa, jide juu, juu, juu zaidi!

Haya umesomeka...

Mwingine???
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,037
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,037 280
PhD am waiting for you Hommie...
it seems ur verry Gentle and we can argue
 
Charles kiwesi

Charles kiwesi

Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
0
Charles kiwesi

Charles kiwesi

Member
Joined Jan 17, 2013
37 0 0
Kaka na mimi naomba nikuulize swali kabla ya PHD kujibu swali lako kwa mtazamo wako we unadhani nani anastahiri kupata tunzo hiyo tofati na Jide
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
PhD heshima mbele mkuu...
Then i hope bado huja sign out na kupotelea usingizini.
Let me ask u...
Tangu mwaka jana zilipokwisha tolewa tuzo za Kili mpaka mwaka huu je Lady JD katoa nyimbo gani?
Na je nyimbo alioitoa ina zaidi ya Miezi minne?
Je msanii bora wa kike tutampata kwa style hiyo?
Au tutampata kwa wingi wa kura ambao hatujui ni safi au chafu?
Rejea kituko cha tuzo hizo pale walipompa Mpoki Tuzo kwa nyimbo ambayo alicopy kwa contender wake ktk hizohizo tuzo...

Hebu tuhoji basi je Jide kafanya nini cha maana kwa msimu mzima wa Tuzo kilichopelekea japo ajumuishwe kwenye category hiyo?

NB: swali kwa PhD.
Wengine nyoosheni vidole ntawauliza mmoja mmoja.
sijalala mkuu nilipo hapa ni mchana. Naongozwa na fikra kumuona JIDE kama mwanamziki wa kike aliyesimama imara dhidi ya mfumo wa kinyonyaji baada ya kuijitambua, sihitaji kujua katoa nyimbo ngapi ili kumuunga mkono maana hata hao waliotoa nyimbo kwangu sioni tija, nachokiheshimu ni heshima na jitihada za mtu binafsi katika kusimamia mambo yake. Jioni njema ndugu yangu.
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
we ni kati ya wale walegeza suruali?
hv huwa mnalegeza kwa lipi?
tayali kwa kutenda au kutendwa?
huna jipya kaa mkao wa kushughulikiwa, jide juu, juu, juu zaidi!

hahahaha....jibu liko wazi mkuu
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,037
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,037 280
sijalala mkuu nilipo hapa ni mchana. Naongozwa na fikra kumuona JIDE kama mwanamziki wa kike aliyesimama imara dhidi ya mfumo wa kinyonyaji baada ya kuijitambua, sihitaji kujua katoa nyimbo ngapi ili kumuunga mkono maana hata hao waliotoa nyimbo kwangu sioni tija, nachokiheshimu ni heshima na jitihada za mtu binafsi katika kusimamia mambo yake. Jioni njema ndugu yangu.

OK Kiongozi so kwa maoni yako hayo umeonekana kumkubali Jide kama Jide na si kwa 7bu ameshinda tuzo ya kuchaguliwa kwa kura ambazo Mzee Makamba aliwahi kuziita za maruhani...
Ok nikutakie usiku mwema mkuu.

OK mwingine...
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,110
Likes
1,037
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,110 1,037 280
Kaka na mimi naomba nikuulize swali kabla ya PHD kujibu swali lako kwa mtazamo wako we unadhani nani anastahiri kupata tunzo hiyo tofati na Jide

Asante Charles kwa swali lako...
kwa kifupi mfumo wa utoaji tuzo hizi haujakaa sawa.
Tuzo hizi ni tuzo ambazo kwa kweli ni worst ever ktk utoaji wa tuzo, na ndio maana hata Jide mara kadhaa ashanukuliwa akizisaga japo huwa anashinda pia.
Tuzo hizi ni tuzo ambazo mshiriki fulani anaweza kuwa na ngoma kali zinalizobamba kwa kipindi kireefu sana ktk mwaka, lakini akatokea mpinzani wake ambae nyimbo yake well ni kali ila ikawa haijabamba kama za huyo mwenzie so akaamua kuwekeza katika kutuma sms na end of the Day huyo mwenye nyimbo kali akaangukia komwe...

Hapo ni lazima niwe muwazi, watever Jide kashinda au hata angeshindwa mie tuzo hizi nilishazivuaga nguo those years.

Na ndio maana kwa waliokuwa pale wameeleza masikitiko yao kuwa washindi weengi hawakuwepo jukwaani, hii ni kutokana na tuzo hizi kudharaulika naweza sema.


Ok swali la nyongeza?
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708