Duh hii kali

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Jamaa kamaind demu bar!
Demu kaenda uani na jamaa kamfuata na kukaa mlangoni akimsubiri msalani
Demu katoka na kukuta jamaa amesimama hapo mlangoni
Kamuulizi vp mbona upo hapa
Jamaa akajibu " Nimezimia harufu ya haja kubwa aliyokua akiitoa"
Hivi haya ni mapenzi au ufedhuli?
 
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Hapa umetupiga changa la macho sababu alimpenda akiwa hajakwenda msalani sasa hiyo harufu aliijuaje wakati yeye alitoka kumfuata huko ili aongee nae? Hapo alipoulizwa kulikoni akawa domo zege kashindwa kumwaga sera ikabidi achomee hiyo habari ya harufu ya kinyesi we hakuna cha harufu bwana aaahhhh wewe taratibu
 

Forum statistics

Threads 1,203,472
Members 456,787
Posts 28,114,626