Duh hii kali


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jamaa kamaind demu bar!
Demu kaenda uani na jamaa kamfuata na kukaa mlangoni akimsubiri msalani
Demu katoka na kukuta jamaa amesimama hapo mlangoni
Kamuulizi vp mbona upo hapa
Jamaa akajibu " Nimezimia harufu ya haja kubwa aliyokua akiitoa"
Hivi haya ni mapenzi au ufedhuli?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Siamfungie kwenye kiberiti atembee nacho hicho kinyesi cha mpenzi wake??
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
kuna hatari ........ mpaka imefika stage hii:puke:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hapa umetupiga changa la macho sababu alimpenda akiwa hajakwenda msalani sasa hiyo harufu aliijuaje wakati yeye alitoka kumfuata huko ili aongee nae? Hapo alipoulizwa kulikoni akawa domo zege kashindwa kumwaga sera ikabidi achomee hiyo habari ya harufu ya kinyesi we hakuna cha harufu bwana aaahhhh wewe taratibu
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
ana maanisha amependa kwenda thumni thumni tigo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kimbweka kama vile niliiona kule kwenye jokes au sikumbuki vizuri mie
 

Forum statistics

Threads 1,235,349
Members 474,523
Posts 29,219,571