Duh! Hebu oneni hii!

Duh! Hebu oneni hii!

Usafiri.jpg

Huyu ndo kavunja record sasa


Duh!! noma, ubunifu wa bongo
 
no mtoto jamani hana kosa hivo hako kabinti oneni na vibuti vyake kichwani katakumbuka kumwambia naomba helmet ,bado kana akili za kitoto jamani mpaka soksi kamevalishwa na gauni kauhurumieni muuaji ni huyo jamaa ambaye anaendesha pikipiki bila kujua hatari na madhara yake yaani ningekuwa maeneo haya ningekuwa wa kwanza kumpeleka polise na mbaya zaidi namba zake hata ukienda report police sijui kama atapatikana
 
maskini katoto kangu yaani nimesikitika sana kila nikiiangalia hiyo picha alosinzia mtoto huyo
 
Duh!! noma, ubunifu wa bongo
...Mh!! huyu nadhani yuko somalia kusikokuwa na serikali maana hata kama askari wetu wa bongo wamezubaa kiasi gani huyu hawezi kuachiwa huu unaitwa mtungo/mshikaki wa kufa mtu!!
 
Kumbe hamuelewi hatari kwamba huyo mtoto amepitiwa na usingizi!!!!!!!!!!!
 
no mtoto jamani hana kosa hivo hako kabinti oneni na vibuti vyake kichwani katakumbuka kumwambia naomba helmet ,bado kana akili za kitoto jamani mpaka soksi kamevalishwa na gauni kauhurumieni muuaji ni huyo jamaa ambaye anaendesha pikipiki bila kujua hatari na madhara yake yaani ningekuwa maeneo haya ningekuwa wa kwanza kumpeleka polise na mbaya zaidi namba zake hata ukienda report police sijui kama atapatikana
aaah mama wa kwanza ungeyaona haya?stress za bongo hata wangekupita kumi wala usingejali ungeona kawaida tu,hapo hata trafiki hamuoni anajua mchovu tu hata akimkamata hata buku haambulii ataishia kupigwa kiswahili kiiingi.
 
Back
Top Bottom