Duh Ata ufanyeje hatoi na hakupi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh Ata ufanyeje hatoi na hakupi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Alexism, Oct 12, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,367
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Yaani ata ufanye nini hatoi na anaweza ata kukuambia sikupi ata unifanye nini.Wengi wetu ambao tumejaribu kumwendea kusudi tuweze kumaliza au kutatua matatizo yetu anatutolea out.
    Yaani mimi mwenyewe ameshanikatalia mara kibao yaani ata nikiwa naitaji siwezi kumwendea kwani ametamkia mara kibao kwamba anipi kabisa.
    Sijui kitu gani kinamfanya hasitoe kabisa inafika mtu unataka lakini basi unaacha kwenda kumuomba ruhusa mkuu wetu kazini kwa msimamo wake wa kutotoa ruhusa.
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yec....! Watz tumezidi mara 'ooh naenda ngoman' 'oooh! Jiran yetu kafiwa na mtoto wa shangaz yake! Aaah! Uvivu na utoro kazin, kila siku sababu za uongo kaz haziendi. Jaman eeeh...! Ebu tuchapen mzigo!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Unatumia kidole kimoja,inakiingiza taratibu,ukiona kidole kipoja hakitoshi unatumia vidole viwili halafu inaingiza pole pole huku ukisugua,hii ndo njia sahihi ya kusafaisha glasi
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,044
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Mkuu, excellent na alexims wote mpo juu.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    hii nimeipeda
     
  6. Akami

    Akami Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi si nikajua hatoi mambo yetu yaleee,nikawa najisemea si mnipe na mimi nafasi nimuombe!
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    ukitaka kujua utamu wake inabidi ukatiwe halafu uchokonolewe, hapo ndo utajua utamu wa dafu
     
Loading...