Dudubaya Podcast imekumbwa na changamoto gani?

Dudubaya Podcast imekumbwa na changamoto gani?

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,586
Reaction score
9,818
Alianza kwa kasi kubwa na kupata wafuasi wengi na maoni ya wengi yalikuwa chanya. Nini kimefanya awe kimya ghafla? Je ni maboss wa mainstream wameamua kudeal naye kupitia TCRA na TRA kwa kisingizio cha kutojisajili au anajipanga kwa kitu bora zaidi?

Mimi Ponjoro wa Kinondoni ni CCM ila sina roho mbaya naomba hao wakwamishaji wasitumie mbinu hiyo, waongeze ubunifu ili nawao wapate fans kama Dudubaya.

Mwisho naungana na mama sa100 october tunatiki lakini atambue kuwa NO REFIRMS NO ELECTION.
 
sijaelewa
Podcast ni kama vipindi vya redio, ila tofauti yake ni kwamba:
  • Havirushwi live, bali vinarekodiwa.
  • Unaweza kusikiliza muda wowote unaotaka kupitia simu au kompyuta.
  • Mara nyingi huwa na mada maalum (mfano: michezo, afya, teknolojia, hadithi, dini, n.k.).
  • Vinaweza kuwa na sehemu nyingi (episodes), kama vile muendelezo wa vipindi.
Kwa ufupi Podcast = redio ya kidijitali ambayo unasikiliza unapotaka na sehemu unayotaka.

Mfano, Pastor Tonny na Salama Jabir naona Podcast zao zinafanya vema kwa Tanzania.
 
Podcast ni kama vipindi vya redio, ila tofauti yake ni kwamba:
  • Havirushwi live, bali vinarekodiwa.
  • Unaweza kusikiliza muda wowote unaotaka kupitia simu au kompyuta.
  • Mara nyingi huwa na mada maalum (mfano: michezo, afya, teknolojia, hadithi, dini, n.k.).
  • Vinaweza kuwa na sehemu nyingi (episodes), kama vile muendelezo wa vipindi.
Kwa ufupi Podcast = redio ya kidijitali ambayo unasikiliza unapotaka na sehemu unayotaka.

Mfano, Pastor Tonny na Salama Jabir naona Podcast zao zinafanya vema kwa Tanzania.
ahsante kwa elimu pana, ww unafaa kuwa maalimu wangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom