Drone nusura zimuue Putin - Serikali ya Urusi

Drone nusura zimuue Putin - Serikali ya Urusi

HIMARS

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
73,316
Reaction score
103,577
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
Kabisa
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
So what?
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
Putin akizuriwa maana yake ni ww3
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
Hivi makombora ya msaada ya himars yameishia wapi? Mbona siku izi hayasikiki tena?
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
Damu za wasio na hatia lazma zimwondoe putin
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine
Kuna jambo hamulijui nyie Rainbow wa Tanganyika,
 
Kwa tuliosoma Cuba ..... military science with grenades tumaelewa kuwa Russia anajichezeshea hizo drones ......


Ili kuendelea ku buy time with military operations.....coz kaona vikwazo vimemshindwa,,,,,,,, uchumi wa ulaya una zadi ku sinks
Ndio maana hata Ulaya wanaamini ni mbinu za Russia, Ukrine sio Mwehu akashambulie Moscow,
 
Serikali ya Urusi imesema kuwa, ndege zisizo na rubani zilitaka kulenga makazi ya Rais wa Urusi, V. V. Putin katika makazi ya pili ya Rais huyo.
Hata hivyo vikosi vya Usalama vilimuamsha baada ya kusikia ving'ora vikilia kabla ya ndege hizo kutunguliwa umbali wa 6km.

Serikali ya Urusi imesema kuwa itasawazisha kwa njia wanayoijua wao.
Hadi leo Ukraine haijakataa au Kukiri kuhusika na mashambulizi hayo.

Ujerumani yasema Ukraine ina haki ya kuishambulia Urusi ndani ya nchi yake kama njia ya kujilinda.

Pia Ujerumani umetoa tamko la kufunga Balozi 4/5 za Urusi nchini Ujerumani.

Siku ya jana USAF imesafirisha mizinga na makombora kwa kutumia ndege 6
C130 Hercules
C130 Super Hercules
C130 globetrotter
C130 globemaster


NB: Warusi wanataka wamuue Putin afu lawama abebeshwe Ukraine

Neno USAF ni faraja[emoji13][emoji13]
 
Hivi makombora ya msaada ya himars yameishia wapi? Mbona siku izi hayasikiki tena?
Himars hii hapa imekula CP ya S400 last week

#Ukraine: A Russian 55K6A command post of the S-400 AD system was destroyed by the Ukrainian army in #Kherson Oblast - as claimed, using GMLRS.

It is the first recorded loss of this valuable asset and the second loss of the S-400 component - previously a launcher was destroyed.
IMG_20230531_221003.jpg


Sent from my Mi 9T using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom