Dr. Slaa "Tutashinda kwa asilimia...! wakichezea kura patachimbika!"- Masaa 48 kabla ya kura... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa "Tutashinda kwa asilimia...! wakichezea kura patachimbika!"- Masaa 48 kabla ya kura...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 29, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Nimefanya mahojianoya kina kuelekea uchaguzi mdogo wa Jumapili na Katibu Mkuu wa CDM Dr. Wilbrod Slaa.

    Dr. Slaa anatuelezea kinachoendelea Arumeru na vile vile utabiri wake waasilimia ya ushindi wa Nassari!




    Kwa wale ambao wamejikuta ikikatika mwisho;SIKILIZA AUDIO FILE HAPA - Unaweza kudownload na kuburn kwenye CD
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 80
    Tunaisubiri kwa hamu.
     
  3. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Waiting....
     
  4. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 479
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mkuu MM tunasubiri..........
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna wanakijiji wamehojiwa na star tv,wamesisitiza matokeo halali yatangazwe.
     
  6. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kha! Sasa umejiwahisha kutubandikia post habari haijakamilika ili iweje?! Unakua kama tbc1
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu tunasubiria maana huu umati wa watu japo wengi hawatokei kupiga kura sijui Chadema wameliangalia hili
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi napata shida sana nikisikia kauli za aina hii. Je siku zote huwa kuna ushahidi wa wazi kwamba CCM wameiba? Au huwa zinaibiwa pasipo CHADEMA kujua? Kama huwa wanajua kwamba zimeibiwa na kuna ushahidi kwanini huwa hawachukui hatua stahiki zikiwemo kwenda mahakamani? Na kama huwa hawajui, huko Arumeru watajuaje kama wameibiwa?

    Isije ikageuka kuwa ndiyo kisingizio cha kuanzisha vurugu huku kumbe wameshindwa. Nafikiri namna nzuri ni kutafuta namna bora ya kujiridhisha namna ambavyo kura zinaibiwa ikiwa ni pamoja na kupandikiza mashushu wa CHADEMA ndani ya CCM ili kuweza kuwainform ni nini kinachoendelea upande B. lakini vinginevyo tutabaki kuweka hisia zaidi kuliko uhalisia.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Tutune wapi? Mimi nasikiliza salamu za millenia kupitia Radio Free Afrika.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Magenge mengine mabaya watu wanapokusanyika - Ngolimba wa Ngolimba
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wameru ni hatari,ccm nendeni taratibu hapa na haki pia..ohoooo.HALAFU mwanakijiji huwa ckuelewi manifesto yako dhidi ya cdm
     
  12. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipeni moyo tu, sisi hatutaki fujo
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Safii MM
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,485
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Stay tuned or come back later?
     
  15. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ..Nadhani ungekuwa umesoma jana post yangu niliezea juu ya hali ya siasa ya Tanzania kwa sasa. CCM ni kama mashetani, wakiambiwa ukweli hawataki kusikia, badala ya kuja na njia mbadala wa accountability to the public, wao wanawatishia wapiga kura hata kuwaua!
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Still waiting tuna kiu ya kujua alichoongea
     
  17. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135



    Ipua ipua ipua!
     
  18. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jacksom michael kwinini chungu ila utainywa,ccm hoi arumeru.THAT'Z DA REAL SITUATION,BT NAJUA IS BAD NEWZ 4 U that wy jiandae kupokea habari chafu dhidi ya magamba tar 1 kaka.
     
  19. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    hebu tushtue kwanza utapost baada ya mda gani! jana mimi nimekesha mpaka nikafaulu kumdownload yule pumbafu kibajaji ili nimsikilize kwa kituo. leo naomba nisikeshe jamani!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    CDM, lazima tulinde 12% ya kura zetu ili tusijetoka na aibu! Waache CCM wabaki na 88% yao! Uchaguzi ujao tutajipanga tena vizuri...
     
Loading...