Dr.Slaa na Freeman Mbowe nendeni mikoani mkaizime ACT

Dr.Slaa na Freeman Mbowe nendeni mikoani mkaizime ACT

Wana JF.

Natoa wito kwa viongozi wetu wa CDM Katibu Mkuu Dr.Slaa na Mwenyekiti Freeman Mbowe kwa pamoja waanze ziara kupita kote alikopita Zitto Kabwe wazimishe nguvu ya Zitto Kabwe. Na waweke kambi Kigoma wajenge chama.

Size ya zitto ni madiwani wetu Wa cdm wa maeneo husika tu!
 
Kupambana na act ni kazi tulio waachia bavicha



Zitto mwenyewe alishasema I miss you guyz...mumekuwa wamoja ktk PAC...yaan machadema yakokwaajili ya maslahi ya nchi...

Hawakujali kile alichokifanya zito pnd kiongozi na mwanachama wa chadema lakin bado akaonekana anachama amekianzisha nje ya chama yaan act.
Wangeweza kuungana na SSM kumzima lakini walishikamana naye kutetea maslahi ya nchi.
Ninakila sababu ya kukipa kura yangu ya ndio coz niliipenda spirit yao....
 
Zitto ninayemjua mimi hawezi kuzmwa na hao unaowasema kwani wanamwogopa,hvyo mpaka amalze ndo waende. Kisiasa zitto ni baba wa hao ulowataja(Baba akikohoa,mtoto lazma utulie).

nzi wangu niliyempachika ndani ya ACT amedai ziara za zitto ni kama mbio za mwenge , hakuna hata ofisi anazofungua , hata akifungua akiondoka tu zinafungwa .
 
Back
Top Bottom