Dr.Slaa na Freeman Mbowe nendeni mikoani mkaizime ACT

Dr.Slaa na Freeman Mbowe nendeni mikoani mkaizime ACT

Zitto mtamjuwa october

Kweli tutamjua oktober! Mizengo Pinda alipita bila kupingwa Mpanda Mashariki, Nimrod Mkono alipita bila kupingwa Musoma Vijijini, Mohammed Dewji alipita bila kupingwa Singida Mjini KISA; Alitajwa Zitto Kabwe! Jamaa ni zaidi ya Yuda Iskarioti
 
Chadema ikifuata ushauri huu wa kijinga nitashangaa sana, Chadema hapaswi kubadili adui muda huu, wao wapambane na CCM sio ACT, even kwny mikutano ya ACT haitajwi Chadema so nitashangaa sana wakiacha kupambana na Ccm wanaanza na ACT

ni kweli mkuu. ingawa adui wa adui wako ni rafiki yako. na rafiki wa adui wako ni adui wako pia.
 
Awadh Samuel Kiwelu

Sio wazime nguvu za CCM tena! upinzani wa mwaka huu tutaona vituko vingi! yaani chuki ya Mbowe kwa Zitto mpaka anasahau kuwa ni mpinzani mwenzao!
 
Last edited by a moderator:
ni kweli mkuu. ingawa adui wa adui wako ni rafiki yako. na rafiki wa adui wako ni adui wako pia.

Ccm wanatamani sana Chadema iwe inaishambulia ACT kwa kuwa wanajua ACT nayo itajibu mapigo mwisho wa siku CCM inatumia mwanya huo kupenya,Chadema ikiingia kweny huu mtego kazi ya kina kinana itakuwa ni kutegua tu
 
Chadema wameshaachana na guerilla politics...
 
Zitto ninayemjua mimi hawezi kuzmwa na hao unaowasema kwani wanamwogopa,hvyo mpaka amalze ndo waende. Kisiasa zitto ni baba wa hao ulowataja(Baba akikohoa,mtoto lazma utulie).

Sure, wataongea nini cha msingi kumzidi Zitto.
 
august tunatoka mazoezini tunaingia kwenye siasa kamili mutasikia vilio vya asaliti maana ccm wanakata cdm wanafunua.hapo ccm wanaatamia viti hawana ndugu hapo ndugu yao polisi na tisss .zzk mtamlilia
 
Moto mbele kwa mbele dhidi ya Magamba hakuna kudeal na sisimizi
 
Hatutakiwi kurusha mawe kwa kila mbwa anayebweka safarini maana twaweza tusifike tuendako
 
Kichaa akivamia nguo zako na kukimbia nazo ukiwa unaoga mtoni dawa si kukimbizana naye...!!
 
august tunatoka mazoezini tunaingia kwenye siasa kamili mutasikia vilio vya asaliti maana ccm wanakata cdm wanafunua.hapo ccm wanaatamia viti hawana ndugu hapo ndugu yao polisi na tisss .zzk mtamlilia

CHADEMA itabidi ifikie sehemu mkate na kufunua wenyewe.... Msitegemee sana mapanga butu ya CCM...
 
Chadema ikifuata ushauri huu wa kijinga nitashangaa sana, Chadema hapaswi kubadili adui muda huu, wao wapambane na CCM sio ACT, even kwny mikutano ya ACT haitajwi Chadema so nitashangaa sana wakiacha kupambana na Ccm wanaanza na ACT

Umenena mkuu kweli ukiipiga vema ccm umemaliza kabisa act na yuda.
 
Umzime nini wakati ameshazimika? Ukiizima ccm na yeye umemzima. Sisi tunamzima aliyemtuma
 
Back
Top Bottom