Dr. Slaa karibu sana kasulu, imarisha demokrasia

  • Thread starter ISMAIL MKIMBIZI
  • Start date

I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
Leo ni siku kuu kwa wakazi wa Kasulu, Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Dr. Wilbroad Slaa, anaanza Ziara yake katika wilaya hii kukagua hali ya kisiasa na kuimarisha demokrasia. Ratiba niliyoipata kutoka Ofisi za Chadema Kasulu inaonesha atakuwa na mikutano miwili leo katika kijiji cha KITANGA na kijiji cha KWAGA.

Kesho atafanya mikutano mingine ya hadhara katika kijiji cha MARUMBA na kisha kumalizia ziara yake Kasulu Mjini kwa kuhutubia wananchi katika viwanja vya shule ya msingi Kiganamo. Habari zinazoendelea katika vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ni ishu ya Zitto Kabwe na Uamuzi wa Kamati Kuu ya CHADEMA, lakini kwa ziara ya Dr Slaa hilo halina nafasi kwani ni kwa malengo yaliyopangwa toka kitambo hata kabla ya uamuzi huo.

Ninapenda kuona demokrasia ikiimarishwa katika chama CHADEMA wilayani hapa, na Katibu mkuu anayo mamlaka ya kuliwezesha jambo hili. Kwa taarifa ni kwamba kumekuwepo malalamiko na manung'uniko kuwa kuna viongozi wanaodiriki kusema bila wao hakuna CHADEMA Kasulu, na wamejivunia heshima ya woga wa wanakasulu kwa hali ya visenti walivyonavyo.

Wamekuwa wakidiriki kusema wanatumia rasilimali zao, muda wao na fedha zao kukiendesha chama hivyo hawako tayari kuruhusu demokrasia kirahisi rahisi. Mimi ni mwanachama wa kawaida sipati nafasi ya maamuzi katika vikao muhimu, lakini kwa kuwasikiliza wanavyosema viongozi wangu hadharani inaniuma sana. Karibu sana Dr. Slaa, Katibu Mkuu CHADEMA, imarisha demokrasia Kasulu. Amen.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Slaa ameporomoka mapema mno kisiasa.

Ama kweli moto wa makaratasi haupiki pilau...
 
majaar

majaar

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
1,357
Likes
7
Points
135
Age
39
majaar

majaar

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
1,357 7 135
Slaa ameporomoka mapema mno kisiasa.

Ama kweli moto wa makaratasi haupiki pilau...
Mkuu naona povu linakutoka kitaalam unaumwa ugonjwa unaoitwa slaaphobia huu ugonjwa ni hatari sana kwa afya yako nakushauri nenda Hosp ukapate matibabu maps
 
M

Mhonzuyadilu

Senior Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
156
Likes
0
Points
0
Age
26
M

Mhonzuyadilu

Senior Member
Joined Oct 28, 2012
156 0 0
Slaa ameporomoka mapema mno kisiasa.

Ama kweli moto wa makaratasi haupiki pilau...
Hujui hata aliyeporomoka mapema mwangalie mkeo ------ yake yalivyoporomoka Manama huoni aibu mjinga wewe.
 
mwanaharakatihalisi1

mwanaharakatihalisi1

Senior Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
107
Likes
2
Points
35
mwanaharakatihalisi1

mwanaharakatihalisi1

Senior Member
Joined Apr 26, 2013
107 2 35
Tupe matokeo baada ya mkutano.
Au tuendelee kuamini ya vyombo vya habari
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Hatma ya Slaa na CHADEMA imewadia, kila dalili inaonyesha hivyo.
 
K

KITANGE

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
138
Likes
0
Points
33
Age
56
K

KITANGE

Senior Member
Joined Apr 12, 2013
138 0 33
Peopleeeees
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Leo ni siku kuu kwa wakazi wa Kasulu, Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Dr. Wilbroad Slaa, anaanza Ziara yake katika wilaya hii kukagua hali ya kisiasa na kuimarisha demokrasia. Ratiba niliyoipata kutoka Ofisi za Chadema Kasulu inaonesha atakuwa na mikutano miwili leo katika kijiji cha KITANGA na kijiji cha KWAGA.

Kesho atafanya mikutano mingine ya hadhara katika kijiji cha MARUMBA na kisha kumalizia ziara yake Kasulu Mjini kwa kuhutubia wananchi katika viwanja vya shule ya msingi Kiganamo. Habari zinazoendelea katika vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ni ishu ya Zitto Kabwe na Uamuzi wa Kamati Kuu ya CHADEMA, lakini kwa ziara ya Dr Slaa hilo halina nafasi kwani ni kwa malengo yaliyopangwa toka kitambo hata kabla ya uamuzi huo.

Ninapenda kuona demokrasia ikiimarishwa katika chama CHADEMA wilayani hapa, na Katibu mkuu anayo mamlaka ya kuliwezesha jambo hili. Kwa taarifa ni kwamba kumekuwepo malalamiko na manung'uniko kuwa kuna viongozi wanaodiriki kusema bila wao hakuna CHADEMA Kasulu, na wamejivunia heshima ya woga wa wanakasulu kwa hali ya visenti walivyonavyo.

Wamekuwa wakidiriki kusema wanatumia rasilimali zao, muda wao na fedha zao kukiendesha chama hivyo hawako tayari kuruhusu demokrasia kirahisi rahisi. Mimi ni mwanachama wa kawaida sipati nafasi ya maamuzi katika vikao muhimu, lakini kwa kuwasikiliza wanavyosema viongozi wangu hadharani inaniuma sana. Karibu sana Dr. Slaa, Katibu Mkuu CHADEMA, imarisha demokrasia Kasulu. Amen.
Kama Ni mwanachama. Wa kawaida na unataka kushiriki vikao vya maamuzi gombe a nafasi ya uongozi .....
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Slaa ameporomoka mapema mno kisiasa.

Ama kweli moto wa makaratasi haupiki pilau...
Dr.Iman Hamza Kondo.........Dr.Slaa akija kwako kumtibu utamfanya nini?
 
K

kula kwa tindo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,330
Likes
5
Points
135
K

kula kwa tindo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,330 5 135
Slaa ameporomoka mapema mno kisiasa.

Ama kweli moto wa makaratasi haupiki pilau...
Kinana umemsikia alivyoiponda Sisiem Mbeya!?
Makavu live kawachana kweupeeee....
 
K

kula kwa tindo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,330
Likes
5
Points
135
K

kula kwa tindo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,330 5 135
Kama Ni mwanachama. Wa kawaida na unataka kushiriki vikao vya maamuzi gombe a nafasi ya uongozi .....
Majina ambayo CCM hawapendi kuyasikia asilani ndani ya CDM ni..
1.Mbowe
2.Dr.Slaa
3.Lissu
4.Lema
5.Mnyika
.Majina wayapendayo.
1.Shibuda
2.Zitto
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Leo ni siku kuu kwa wakazi wa Kasulu, Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Dr. Wilbroad Slaa, anaanza Ziara yake katika wilaya hii kukagua hali ya kisiasa na kuimarisha demokrasia. Ratiba niliyoipata kutoka Ofisi za Chadema Kasulu inaonesha atakuwa na mikutano miwili leo katika kijiji cha KITANGA na kijiji cha KWAGA.

Kesho atafanya mikutano mingine ya hadhara katika kijiji cha MARUMBA na kisha kumalizia ziara yake Kasulu Mjini kwa kuhutubia wananchi katika viwanja vya shule ya msingi Kiganamo. Habari zinazoendelea katika vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ni ishu ya Zitto Kabwe na Uamuzi wa Kamati Kuu ya CHADEMA, lakini kwa ziara ya Dr Slaa hilo halina nafasi kwani ni kwa malengo yaliyopangwa toka kitambo hata kabla ya uamuzi huo.

Ninapenda kuona demokrasia ikiimarishwa katika chama CHADEMA wilayani hapa, na Katibu mkuu anayo mamlaka ya kuliwezesha jambo hili. Kwa taarifa ni kwamba kumekuwepo malalamiko na manung'uniko kuwa kuna viongozi wanaodiriki kusema bila wao hakuna CHADEMA Kasulu, na wamejivunia heshima ya woga wa wanakasulu kwa hali ya visenti walivyonavyo.

Wamekuwa wakidiriki kusema wanatumia rasilimali zao, muda wao na fedha zao kukiendesha chama hivyo hawako tayari kuruhusu demokrasia kirahisi rahisi. Mimi ni mwanachama wa kawaida sipati nafasi ya maamuzi katika vikao muhimu, lakini kwa kuwasikiliza wanavyosema viongozi wangu hadharani inaniuma sana. Karibu sana Dr. Slaa, Katibu Mkuu CHADEMA, imarisha demokrasia Kasulu. Amen.
Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Dr.Iman Hamza Kondo.........Dr.Slaa akija kwako kumtibu utamfanya nini?
Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Majina ambayo CCM hawapendi kuyasikia asilani ndani ya CDM ni..
1.Mbowe
2.Dr.Slaa
3.Lissu
4.Lema
5.Mnyika
.Majina wayapendayo.
1.Shibuda
2.Zitto
Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Hatma ya Slaa na CHADEMA imewadia, kila dalili inaonyesha hivyo.

Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Slaa ameporomoka mapema mno kisiasa.

Ama kweli moto wa makaratasi haupiki pilau...

Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Kinana umemsikia alivyoiponda Sisiem Mbeya!?
Makavu live kawachana kweupeeee....

Ewe mtanzanzania umewahi kujiuliza wala kutafuta kujua washitakiwa wa kutorosha twiga nje. Zinduka tembo/kifaru wanapotea TZ CCM atalaniwa kwa hili
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Majina ambayo CCM hawapendi kuyasikia asilani ndani ya CDM ni..
1.Mbowe
2.Dr.Slaa
3.Lissu
4.Lema
5.Mnyika
.Majina wayapendayo.
1.Shibuda
2.Zitto


Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui

Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Kama Ni mwanachama. Wa kawaida na unataka kushiriki vikao vya maamuzi gombe a nafasi ya uongozi ....

Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui
.
Watanzania tumeapa kuitokomeza ccm hata kama ccm wataendelea kuhujumu mikutano ya chadema. CCM endeleeni kuvuruga amani katika mikutano ya chadema lakini mjue kwamba Hatuko tayari kuendelea kutawaliwa na Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi. Maana halisi ya ufisadi ni Wezi/Walanguzi/Majangili/Majambazi/Wauaji/watesaji/Mafisadi hivyo ccm msizani maovu yenu kuyaita ufisadi maana yake hatujui
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564