Dr. Norman Sigalla: Mkuu wa Wilaya jiji la Mbeya

Dr. Norman Sigalla: Mkuu wa Wilaya jiji la Mbeya

Mi namjua Dr. hivyo unavyoeleza wewe unaonekana una chuki nae binafsi na unatafuta kuungwa mkono! kwa mfano kunadi vitabu ulivyoandika ina shida gani sasa, kwanza inaonesha jinsi unavyo-uactivate u-Dr wako sio Ma Dr, kanjanja ambao hata hawaandiki kama hao unaowapenda wewe!

Ukija humu uwe na mada zenye kusimama zenyewe sio kututegemea sisi tukusimamishie! tunapoteza muda, kuna nyuzi nyingi za kupitia humu ndani. Kwa mfano unaandika "ukimwona kama ana miaka 20 kumbe 50, sasa sisi itusaidie nini
 
Mtoa mada ajue hakuna Wilaya inaitwa Jiji la Mbeya... Ni Wilaya ya Mbeya yenye Halmashauri mbili za Mbeya (V) na Jiji la Mbeya
 
Ndio maana kuna watu wanasema vyeo vya uDC vifutwe! Jamaa namfahamu,anapenda sifa balaaa! Nadhani alishawahi kuwa mbunge EAC wakamtimua baada ya 1yr.Hana kitu huyo, mbwembwe nyingi?

huo uongo mwingine ubunge wa eac hakutimuliwa bali muda uliisha kwani yeye aliingia kujaza nafasi ya dr mwakyembe mara baada ya kuchaguliwa kuwa mbunge wa kyela huku katika eac ukibaki mwaka mmoja
 
Mkuu wa wilaya ya Mbeya Norman Sigara si mtu wa kubeza,aliwaambia waalimu wakati wa sensa kuwa hawawezi kupewa mishahara inayolingana na kada zingine maana UALIMU NI KADA YA WATU WALIOFELI, chama cha walimu CWT kikambeza, kikawaambia waalimu kuwa tofauti za mishahara zitaondolewa maana serikali sikivu ya CCM imewahakikishia hivyo.

Sasa ona tofauti ilivyoongezeka,mfano chukulia anayeajiliwa kwa mala ya kwanza serikalini mwenye shahada, Mwalimu TGS D, Mhandisi TGS E, Daktari TGS F,Sheria TGS G,Kilimo-utafiti TGS H. CWT walimbeza Sigalla wakadai ana elimu uchwara, leo wanaumbuka, walimu wanabakia waajiliwa wenye mishahara midogo kuliko wote na ndio kada pekee isiyo na posho.

Yote hii ni sababu Sigalla alishasema, WALIMU HAWATAKUJA LIPWA MISHAHARA MINONO WAKATI YEYE YUPO SERIKALINI, MAANA NI KADA YA WATU WALIOFELI.

Chezea Sigalla wewe!
 
We humjui vizuri acha kutetea ujinga! kwa bahati nzuri huyu bwana namfaham kwa karibu sana toka akiwa Hai, ni malaya wa kutupwa ametembea na walim wengi sana ana pepo la ngono! anajifanya mtu wa mungu sana anadanganya mabinti wa watu sana na anawadanganya hana familia.
....Hapana simtetei...ila nilikuwa najaribu kukueleza kile ninachokifahamu juu yake.......Hata hivyo huwa sipendi sana kujadili mambo binafsi ya mtu ambayo hayawezi kuleta tatizo katika utendaji wake kazi.......... au yale ambayo hayana tija kwa jamii au kwa maendeleo ya Taifa kwa ujumla.......yale ambayo ni maneno matupu na hutolewa kwa malengo ya kuchafuana.........:tape:
 
Back
Top Bottom