M mwakabana Member Joined Dec 15, 2010 Posts 31 Reaction score 7 Jan 10, 2011 #1 jamani nauliza huu ukimya wa kaka yangu malafyale kuhusu kuwalipa au kutowalipa dowans hana comments au zile kelele zimezimwa na cheo coz by time he used to be hot ila sa ivi ni unpredictable hebu tutafakari kwa pamoja.NAWAKILISHA
jamani nauliza huu ukimya wa kaka yangu malafyale kuhusu kuwalipa au kutowalipa dowans hana comments au zile kelele zimezimwa na cheo coz by time he used to be hot ila sa ivi ni unpredictable hebu tutafakari kwa pamoja.NAWAKILISHA