GE2015 Dr. Magufuli (CCM) itashinda kwa zaidi ya 80%

GE2015 Dr. Magufuli (CCM) itashinda kwa zaidi ya 80%

Pamoja na joto na mihemko ya kisiasa na hiki ki changamoto ya wapiga kelel/wanywa viroba watani zetu wa jadi PAKAWA lakini CCM itashinda kwa kishindo zaid ya 80% na kupata viti vingi vya ubunge, maana wananchi wanaiamni zaid CCM kuliko SACCOS zisizo hata na Physical Address, hivi UKAWA ndo nini (kwa sauti ya Joti)
CCM mbele kwa mbele.

Jipeni moyo tu; watanzania wa leo si wale wa 1995. Mnaweweseka kukanusha hata uhalisia! Sasa mnasema eti picha za mafuriko ya vijana wenye kiu ya mageuzi ni za kughushi! Mlianza na CD ya oh... Lowassa ananunua watu, mkachemsha na sasa mmeamua kuukana ukweli!
Subirini Okt. 25 mshtuliwe mithili ya mjusi aliyebanwa na mlango. Subirini mpate malipo halali kwa uhaini wenu dhidi ya umma wa watanzania kwa miango kadhaa sasa. Viva UKAWA. A luta continua!
 
Mdahalo kati ya MAGUFULI na LOWASSA

Swali: Nini kipaumbele chako endapo utapewa nafasi ya kuongoza nchi.

Lowassa: Elimu Kwanza

Magufuli: Sitawaangusha, nasema sitawaangusha

Swali: Utaunda serikali ya aina gani

Lowassa: Nitaunda serikali imara, rafiki kwa watu wote, rafiki kwa mamantile, rafiki kwa Boda Boda

Magufuli: Nimesema sitawaangusha

Swali: Unatuahidi nini?

Lowassa: Kupambana na Umasikini kwa vile nauchukia.

Magufuli: Kira mtu raptop, sitawaangusha

😜😜😜😜😜😜✌✌

Hahaha...u hv made my night
 
Pamoja na joto na mihemko ya kisiasa na hiki ki changamoto ya wapiga kelel/wanywa viroba watani zetu wa jadi PAKAWA lakini CCM itashinda kwa kishindo zaid ya 80% na kupata viti vingi vya ubunge, maana wananchi wanaiamni zaid CCM kuliko SACCOS zisizo hata na Physical Address, hivi UKAWA ndo nini (kwa sauti ya Joti)
CCM mbele kwa mbele.

CCM mnawatukana sana watanzania halafu bado mnataka kura yao? Nyie endelezeni matusi yenu
 
Valentina umenikumbusha sana. Mzee wa sitawaangusha, hahahahaha, wamebaki kusifiana tu na kikwete zamu kwa zamu
 
mleta uzi huu ndo wale 32 watakao mnadi magufuli, kazi ipo,
 
Ni rahisi kwa ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko Magufuli kuwa rais.
 
Pamoja na joto na mihemko ya kisiasa na hiki ki changamoto ya wapiga kelel/wanywa viroba watani zetu wa jadi PAKAWA lakini CCM itashinda kwa kishindo zaid ya 80% na kupata viti vingi vya ubunge, maana wananchi wanaiamni zaid CCM kuliko SACCOS zisizo hata na Physical Address, hivi UKAWA ndo nini (kwa sauti ya Joti)
CCM mbele kwa mbele.
ccm wanauwezo mkubwa sana kushinda uchaguzi wa mwaka huu,kwanza wanakila sababu ya kuweza kushinda kwa maana ya kuwa na mgombea anayekubalika ndani na nje ya chama chake.sifa na vigezo,usafi kwamaana hanaskendo chafu kuliko huyo mpinzani wake.
 
Pamoja na joto na mihemko ya kisiasa na hiki ki changamoto ya wapiga kelel/wanywa viroba watani zetu wa jadi PAKAWA lakini CCM itashinda kwa kishindo zaid ya 80% na kupata viti vingi vya ubunge, maana wananchi wanaiamni zaid CCM kuliko SACCOS zisizo hata na Physical Address, hivi UKAWA ndo nini (kwa sauti ya Joti)
CCM mbele kwa mbele.

mkuu tujadili vitu vinavyotambulika kisheria....ukawa ni ndio nii... tusipoteze muda kujadili vitu visivyotambulika kisheria
 
Embu tuambie sera hata moja ya magufuli tuone kweli kama atashinda
 
Ni kweli CCM itashinda kwa 08% na UKAWA 92% Hilo ni sawa na halipingiki
 
..hawa ccm wamejipanga kwa namna yoyote kukwapua kura....ndio mana ni kawaida kwao kuja na matamko ya namna hii...Leo nimemsikia mtu tume ya uchaguzi akisema eti kura zitakusanywa na wakurugenzi wa wilaya alafu ndipo zitumwe kwa tume kwa ajili ya ku compile kabla ya kutangaza washindi....

....NImeshtuka sana kuskia hili...na nimeshangaa hadi sasa watu wa upinzani hawajalitolea kelele hili...maana kama kweli itakua hivi ni rahisi sana kwao kukwapua kura za kuwabeba ...maana wakurugenzi wote ni waajiriwa wa utawala wa ccm.....na sitegemei wawaangushe hata kidogo.....tumeliona hili kwenye kura za serikali za mitaa....na kwa maana hiyo wao ccm kushinda itakua rahisi kama wapinzani wakiruhusu loophole kama hii....
 
ANAPIGA KURA YEYE pekee au???
YEYE KURA YAKE MOJA TU!
 
Pamoja na joto na mihemko ya kisiasa na hiki ki changamoto ya wapiga kelel/wanywa viroba watani zetu wa jadi PAKAWA lakini CCM itashinda kwa kishindo zaid ya 80% na kupata viti vingi vya ubunge, maana wananchi wanaiamni zaid CCM kuliko SACCOS zisizo hata na Physical Address, hivi UKAWA ndo nini (kwa sauti ya Joti)
CCM mbele kwa mbele.

Ninachoelewa kwa mtu mwenye PhD ya ukweli akijaribu ku-forecast atatumia linear regression kwa kutumbukiza kiasi cha factors na kuona mwelekeo unakuwaje - hasa kwa kuangalia data za nyuma. Sasa yeye kiasi cha imani (independent variable) cha wananchi kwa CCM hakisemi kwa maana ya kuwa hakijui, halafu data ya dependent variable i.e. matokeo ya uchaguzi hasa zile chaguzi za nyuma ikiwemo ya JK ya 63% haizungumzii, na wala kiasi cha imani ya wananchi kwa CCM 2010 hakisemi. Halafu imani ya wananchi ndio factor kubwa ya aina ya matokeo ya uchaguzi?
 
Back
Top Bottom