M-mbabe
JF-Expert Member
- Oct 29, 2009
- 13,201
- 23,039
nilikuwa na-browse through local (TZ) media kwenye internet nikakutana na habari mbili tofauti. moja inatoa medical progress ya JK huko US na nyingine ilikuwa inaongelea kuhusu changamoto zilizomfika Guy Scott kwenye chama chake huko Zambia.
habari ya kumhusu JK wamemu-address kama "Dr" huku mwenziwe wa Zambia akiitwa plainly Guy Scott. nikasema mwe!!
"mwe" yangu inatokana na ukweli huu hapa....Guy Scott - Wikipedia, the free encyclopedia
habari ya kumhusu JK wamemu-address kama "Dr" huku mwenziwe wa Zambia akiitwa plainly Guy Scott. nikasema mwe!!
"mwe" yangu inatokana na ukweli huu hapa....Guy Scott - Wikipedia, the free encyclopedia